Hạng B2
3/12/06
109
23
18
48
Ho Chi Minh
Chào các bác,

Thật tình ban đầu tôi đang khoái em Innova, nhung vừa rồi mới thuê chạy thử thấy nản quá: cách âm khá chán, nghe ù ù, đường sóc sơ sơ (chỗ Cầu Kinh Tẻ đi vào Nam Sai gon) cũng khiến lái xe cảm giác hơi bị nhiều...
Bây giời ngồi nói chuyen lai với may ông anh chạy xe thì nói làm con Zace 2005 hoac 2006 rẻ và ngon. Các bác cho ý kiến về con Zace, thấy dạo này bán nhiều quá, không biết vài năm sau nó lỗi thời mất giá thê thảm thì cũng dở, mặc dù nó chạy khá ngon và bền (có ông anh chạy nhiều roi nói ông thấy Innova trong TP ì ạch , chán hơn cả Zace).

Nếu Zace GL 2006 thì khoảng bao nhieu Bác? thay tren báo có bán khỏang 23.5K chưa thuong luong.

Cám ơn các bác nhiều.

RE: Nhờ các bác tư vấn mua Zace cũ

Zace chạy hợp đồng thì okie rồi, chúc mừng bác, 2005 bác nói là zace surf đó. giá cũng tầm đó hoặc ít hơn một chút. Inova chạy thuê sẽ có nhiều khách hơn zace vì dẫu sao zace cũng là xe cũ. Bác ráng thêm chút nũa mua inova chạy lướt vẫn tốt hơn. (tại vì công ty em lúc đầu toàn zace surf , khi inova ra thì đổi luôn thành inova, các bác tài bảo thích chạy zace hơn inova nhưng tụi nước ngoài thì thích inova hơn) ấy là so sánh loại xe cùng đẳnt cấp nha bác.

Hạng B1
10/8/06
52
1
0

Bác nói Innova chạy chán hơn Zace thì em bó toàn thân với bác...;)

Hạng C
5/9/06
501
0
16
Thủ đô

Trích đoạn: ledangtrung

Bác nói Innova chạy chán hơn Zace thì em bó toàn thân với bác...;)

Em đã chạy thử 2con trên rùi, nhưng nói thật khi nào bác thử Inno thì bác ra hàng ghế thứ 3 ngồi thử xem, đúng như lời vnpatriot nói đấy, xe khá ồn, và ù!? chứ ngồi hàng ghế thứ 3 của Zace em thấy ổn hơn. [8D]
Nhưng nếu mua thì em vẩn chọn In vì dẩu sao In là Moden mới, kiểu dáng bắt mắt, dể là đẹp .... chứ Zace Fom cũ quá rùi!:)

Hạng B2
3/12/06
109
23
18
48
Ho Chi Minh

Thật ra tôi cũng khóai Ỉn lắm chứ, tôi cũng không nói Ỉn thua Zace (nhiều thứ: máy VVT-i, ABS, dáng mướt, táp lô đẹp, bánh lớn,..), nhưng khá thất vọng vì máy ồn vào khoang còn nhiều (nơi người lái, cửa kín hết, mở máy lạnh rồi nha), đường hơi lụp bụp đã thấy sóc (ngồi trước). Không biết có phải do cái con tôi đi không, nên để thử mấy con khác xem kỹ thêm.

Còn cái con Zace tôi nói đó là đầu 2006, vẫn là GL, chưa phải Surf.
Nhưng nhìn lại đúng là mua Zace rồi vài năm nữa bán có ai còn mua không nhỉ ? Năm nay còn nhiều cơ hội loại xe mới sẽ nhap vào ráp, giá chắc cũng còn xuống cuối năm.

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

hôm bữa nhà em có đi Taxi 1 em INN mới cáu VINASUN! quả thật mỗi lần bác tài đạp ga tiếng động cơ rất ù tai khó chịu! em ngồi hàng ghế đầu:mad: tầm tiền đó bác có thể làm em CAPTIVA đi trả góp cũng được chán!!:)