Hạng B2
30/7/09
155
254
63
Chào các bác.
Em hiện đang dùng 2 cái ampli hiệu ONKYO, 1 cái stereo và 1 cái 7.1 hàng nội địa điện 100v, do hôm rồi đi vắng ở nhà không biết nên cắm nhầm điện 220v.
Em xin các bác tư vần giúp em chỗ sửa uy tín, chất lượng mà giá cả hợp lý thì quá tốt, em cũng xin nói thật là mấy người bạn có tư vấn là cứ đem ra Nhật Tảo quấn lại nhưng em không yên tâm vì không quen biết, sợ bị thuốc nữa.
Cám ơn các bác trước.

Hạng C
17/11/11
506
6
18
binhsb nói:
Chào các bác.
Em hiện đang dùng 2 cái ampli hiệu ONKYO, 1 cái stereo và 1 cái 7.1 hàng nội địa điện 100v, do hôm rồi đi vắng ở nhà không biết nên cắm nhầm điện 220v.
Em xin các bác tư vần giúp em chỗ sửa uy tín, chất lượng mà giá cả hợp lý thì quá tốt, em cũng xin nói thật là mấy người bạn có tư vấn là cứ đem ra Nhật Tảo quấn lại nhưng em không yên tâm vì không quen biết, sợ bị thuốc nữa.
Cám ơn các bác trước.
E nghĩ cái này đơn giản mà - Bác chịu khó mở ra kiểm tra nếu bị nhẹ thường chỉ đứt "chì" thui..và mình tự xử lí dc - vị trí "chì" thường nằm phía sau máy gần chỗ dây nguồn - chỗ sửa cho vấn đề này cũng o lớn lắm tiện đường ở đâu thì Bác ghé đó - ví dụ thích Nhật Tảo cho nhanh lẹ thì có Chú Dũng DT 8563566 dịch vụ Aiwa nằm trên đường Nguyễn Kim đó-good luck!