Hạng B2
20/2/08
365
2
18
otosaigon.com
Báo cáo các bác em có ông bạn đang kết em To corola J nên em lên đây nhờ các bác nếu ai có bán lại hoặc biết ai có bán mách giùm em ! Thanks các bác !
À bạn em muốn xe nguyên bản chưa đọ lên thành Atis, xe gia đình càng tốt nếu không thì tacxi cũng được (vì theo ông bạn em quan trọng là chất lượng hiện tại chứ không lăn tăn các vấn đề khác)!
Chờ tin các bác !

Hạng B2
23/2/07
374
1
16
53
RE: Nhờ đại gia đình To giúp em !

giờ này mà đợi xe taxi thanh lí chắc cái máy " banh chành " luôn wá ! Taxi là chúa phá xe ! ;) ,khuyên ông bạn của bác tìm chiếc altis nào ngon ngon chút bác ơi kẻo ôm hoạ .

Hạng B2
20/2/08
365
2
18
otosaigon.com

Theo em mình xem chất lượng thực tế tại thời điểm mua cho cẩn thận là được (Tài xế taxi cũng có người phá xe cũng người giữ xe chứ các bác) !

Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM

Trích đoạn: BMW_6868

giờ này mà đợi xe taxi thanh lí chắc cái máy " banh chành " luôn wá ! Taxi là chúa phá xe ! ;) ,khuyên ông bạn của bác tìm chiếc altis nào ngon ngon chút bác ơi kẻo ôm hoạ .

Sao em nghe nói là các hãng taxi được nhập xe miễn thuế, nhưng nếu bán lại thì phải đóng thuế đầy đủ (sẽ rất nhiều tiền), nếu không cứ để bảng taxi mà chạy, không biết có đúng không? Em chỉ "nghe nói" thui nhe, nếu sai các bác đừng chọi em :D