Hạng B1
12/3/07
81
8
8
Các bác ời, sang mai em phải bay chuyến sớm từ sân bay nội bài, bác nào chỉ giúp em chỗ để 4b với.

Hạng B1
12/3/07
81
8
8
RE: Nhợ sự trợ giúp khẩn cấp chỗ để xe ở sân bay Nội bài

Mai em chạy thẳng từ HP lên, hình như ở sân bay không có chỗ gửi xe qua ngày hay sao ấy các bác ạ

Hạng B2

Trich dẫn: aping
Các bác ời, sang mai em phải bay chuyến sớm từ sân bay nội bài, bác nào chỉ giúp em chỗ để 4b với.
Bác còn thức không đó!
Bác chạy xe quá sân bay ~ 600m bên phải, gửi ở Bưu điện Nội Bài , hoặc khách sạn hàng không. 15.000đ/ ngày. sau đó ra sân bay bằng xe của bộ , hoặc xe ôm 10.000đ!
Chú ý: Tuyệt đối không để vợ 2 trong bãi đỗ, ( Sẽ bị cẩu vô bến, và phạt =or > 1.000.000 đ

Last edited by a moderator:
Hạng C
18/5/07
524
4
18
53

Bác để xe trong bãi sáng đi chiều về thì ok. Nếu để qua đêm thì nghe theo bác highway

Tập Lái
9/2/07
10
0
0

Bác la gì, bác dem em nó vào khách sạn hàng không mà gửi. Đi qua sân bay khoảng 800m bác ạ.

Hạng B1
12/3/07
81
8
8

Cám ơn các bác, em không thức nổi để đợi tin giúp đỡ của các bác, lỗi là do em hỏi gấp quá.
Báo cáo các bác là sáng nay 3h30 em đã phải dậy, 4h khởi hành lầm lũi trùi trũi đi trong đêm mờ sương ân oán giang hồ. Đến sân bay hỏi 1 bác taxi, bác ấy nói đúng như các bác tư vấn, rốt cuộc em gửi xe ở bưu điện, 20.000 VNĐ / ngày, đi xe ôm Rôn roi mất 10 khìn đến sân bay. Đúng là nếu liều mạng để xe ở bãi sân bay chắc lúc về chỉ còn vết bánh [:eek:].
Bây giờ thì em đã đang ở Triết Giang rồi, bên này vừa mưa mà vừa rét, may mà buổi tối xong việc, được khách dẫn đi ... nên cũng ấm rồi.
Trên đường đi em tập trung chủ yếu vào xe cộ, phải nói là trăm hoa đua nở, đặc biệt rất nhiều xe XỊN ĐỂU, đúng là pó tay với bác hàng xóm nhà mình, cứ uẩy uẩy tuôi tuôi mà xe xịn nào cũng thấy thành xe các bác ấy hết. Em lăm lăm cái máy ảnh nhưng trời mưa mù quá, lại ngồi trong xe nên không chụp được. Tiếc.
Mà quái lạ, Ninhbo nơi em đến là một tỉnh lẻ của Trung Quốc nhưng tuyền thấy họ đi 4b, phóng băng băng và cũng ẩu ra phết. Em đi mấy nơi TQ rồi nhưng thấy họ không chăm xe, độ xe như Đài Loan, mấy hôm nữa đi Đài Loan cố gắng kiếm mấy cái ảnh xe độ hầu các bác vì lần trước em cũng đã thấy nhiều xe độ phóng rèn rẹt nhưng không kịp chụp.
Thôi em đi ngủ đây, hơn 12h địa phương rồi. Chúc các bác ngủ ngon và mơ mua được xe đẹp;).

chúc bác bình an vô sự:) đánh đâu thắng đóa

chụp chụp nhiều ảnh rồi còn mau về kể chuyện trời xa cho anh em OSHP với nha:D

vụ off thứ 7 này k biết bác đã về kịp chưa:D