Hạng B2
18/9/09
298
15
18
Em mới lắp đầu DVD màn hình do Tung Của sản xuất, không có tên, hầu hết mọi tính năng đều chạy hoàn hảo.

(Nhờ tư vấn) Cách HARD RESET đầu DVD 2 din chạy Wince

Do em unlock bằng phần mềm ceFFM-0.3.5, đến khi xuất hiện màn hình logo boot là đứng hình luôn. Giờ em cài các loại phần mềm dẫn đương đều không được và xuất hiện lỗi như thế này:

Sau đó em chọt khe reset của đầu DVD và cài soft để hard reset nhưng đều không có tác dụng.
Vậy có bác nào biết cách hard reset bằng tổ hợp phím cứng không, giúp em với, em muốn khôi phục lại cài đặt gốc, xin cảm ơn.

Hạng D
5/2/15
1.280
353
83
34
0917204053
www.dochoixehoicuchi.com
Em mới lắp đầu DVD màn hình do Tung Của sản xuất, không có tên, hầu hết mọi tính năng đều chạy hoàn hảo.

Do em unlock bằng phần mềm ceFFM-0.3.5, đến khi xuất hiện màn hình logo boot là đứng hình luôn. Giờ em cài các loại phần mềm dẫn đương đều không được và xuất hiện lỗi như thế này:

Sau đó em chọt khe reset của đầu DVD và cài soft để hard reset nhưng đều không có tác dụng.
Vậy có bác nào biết cách hard reset bằng tổ hợp phím cứng không, giúp em với, em muốn khôi phục lại cài đặt gốc, xin cảm ơn.
Bác làm gì mà bị thế

Hạng B2
18/9/09
298
15
18
Em đã trình bày ở #1 rồi bác.
Em muốn unlock đầu DVD để cài nhiều phần mềm.
Em đã cài đặt font tiếng việt và máy hiển thị rất tốt.

Hạng B2
18/9/09
298
15
18
Vẫn chưa được bác ạ.
Vậy bác có biết hard reset bằng tổ hợp phím cứng không?

Tập Lái
20/5/15
6
1
3
36
Bác reset cũng ko được hả..?

Các anh em cho mình hỏi xe mình gồm đầu CD và CDC 6 đĩa thuộc dòng xe mercedes C240 đời 2005

Xe có hiện tượng khoảng 3 ngày mất hết điện acquy. Khi rút chìa khoá ra thì đầu CD và CDC vẫn hoạt động được.

Anh em tư vấn giúp cái đầu đĩa này nó có qua khoá trung tâm không? Có phải nguyên nhân này làm nó hết điện acquy không ?

Nơi khắc phục hiện tượng này địa chỉ ở đâu.

Chân thành cám ơn !!!

Hạng D
5/2/15
1.280
353
83
34
0917204053
www.dochoixehoicuchi.com
Các anh em cho mình hỏi xe mình gồm đầu CD và CDC 6 đĩa thuộc dòng xe mercedes C240 đời 2005

Xe có hiện tượng khoảng 3 ngày mất hết điện acquy. Khi rút chìa khoá ra thì đầu CD và CDC vẫn hoạt động được.

Anh em tư vấn giúp cái đầu đĩa này nó có qua khoá trung tâm không? Có phải nguyên nhân này làm nó hết điện acquy không ?

Nơi khắc phục hiện tượng này địa chỉ ở đâu.

Chân thành cám ơn !!!
Thông thường các loại cd và dvd thường là qua chìa khoá, khi tắt chìa khoá về lock thì tất cả hệ thống cd hay dvd sẽ tắt hết. Trường hợp như bác nói nên kiểm tra lại bác nhé!

Hạng B2
18/9/09
298
15
18
Thông thường các loại cd và dvd thường là qua chìa khoá, khi tắt chìa khoá về lock thì tất cả hệ thống cd hay dvd sẽ tắt hết. Trường hợp như bác nói nên kiểm tra lại bác nhé!
Bác có giúp được ca của em không?
Em đã thử vài nút rồi mà chưa có tác dụng (như nhấn và giữ Power + Eject + FM hoặc Power +Eject + Mute ...)

Hạng B2
8/5/12
227
7
18
45
Các bác giúp em. Em vọc vọc cài đặt trong hệ thống. Giờ đầu khởi động chạy thẳng vào wince mà không vào giao diện như ban đầu. Các bác chỉ giúp cách ạ. Em cảm ơn.