Hạng B1
4/9/19
65
169
33
HCM
Nhà mình cách nhà chú Đông 150m hôm nào giao lưu với TadungGreen nhỉ.
Đất nhà mình ở hình dưới. Bác nào muốn cắm trại yên tĩnh alo nhé, Không9Không9128628-Phương. Nhưng chỉ xe 2 cầu mới lên xuống được thôi. Xe 1 cầu lên cũng được nhưng tay lái cứng và lấy đà từ xa mới lên được dốc.
Cuối tháng này 28/2 nhóm bọn em 10 xe tới Tà Đùng chơi, đã book topview xong rồi. Em sẽ ghé chỗ bác check in thử. Nếu rảnh tối 28 mời 2 bác @leganza @Tadunggreen dzo chơi với bọn em nhé. Nhóm em Outlander (OVC) của anh @ben.le ạ he he he
Nhân tiện gần khu đó có chỗ nào hay hay các bác tư vấn em với. Tks
Nhờ Tư Vấn Lộ Trình Đi KDL Du Lịch Tà Đùng DakNong 7-8/12/2019

• Like
Reactions: ben.le
Hạng D
5/5/15
1.242
4.461
113
Cuối tháng này 28/2 nhóm bọn em 10 xe tới Tà Đùng chơi, đã book topview xong rồi. Em sẽ ghé chỗ bác check in thử. Nếu rảnh tối 28 mời 2 bác @leganza @Tadunggreen dzo chơi với bọn em nhé. Nhóm em Outlander (OVC) của anh @ben.le ạ he he he
View attachment 2134699
Trời ạ, anh chạy con xe củ chuối nên anh có cái nick củ khoai cho xứng phải hem? :p:D:p

• Like
Reactions: Trung Củ Khoai
Tập Lái
2/10/06
39
11
8
HCM
maytech.vn
Hi Trung, Tà Đùng chụp hình check in tầm 2 giờ là hết phim. Chơi thì thuê thuyền mua đồ ăn lên đó nhậu ở lòng hồ, không nên mua vé chỗ ông Đông, xuống dưới bến mua. Do tới bến có khi lại không thích đi lấy lại tiền cũng kỳ.
Đối diện bến thuyền có thác Granit, có thể lội bô vô chơi trước, tầm 30 phút đi bộ, cũng khá thú vị và mát. Theo mình nên gởi xe ngay ở quán ngã ba bến thuyền. Đi từ Tà Đùng thì quán bên tay phải ngay đầu đường vào bến thuyền. Đặt đồ ăn cá tươi lòng hồ ở quán luôn, vào thác chơi xong chay ra ăn, tầm 3-4 giờ lên thuyền đi chơi.

• Like
Reactions: Trung Củ Khoai
Hạng D
23/10/18
1.131
23.162
113
40
View attachment 2134699
Đoàn này của Mr Hải với Mr Hưng đây!

Hạng B2
20/8/12
240
3.586
93
50
bautx.blogspot.com
1. Linh Quy Pháp Ấn (chạy xe thẳng lên dốc, có bãi xe miễn phí của Chùa)

Bác Monkey cho hỏi bãi xe này cách chùa có xa không? Đi bộ được lên chùa hay phải thuê xe ôm?
Đang có kế hoạch trưa chủ nhật ghé đó chơi.
Cảm ơn bác :)

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Bác Monkey cho hỏi bãi xe này cách chùa có xa không? Đi bộ được lên chùa hay phải thuê xe ôm?
Đang có kế hoạch trưa chủ nhật ghé đó chơi.
Cảm ơn bác :)
Bãi xe cách chùa mấy trăm mét thôi. Bác gửi xe rồi đi bộ lên bậc thang chút xíu. Không cần xe ôm.

• Like
Reactions: Baron
Hạng B2
20/8/12
240
3.586
93
50
bautx.blogspot.com
11h trưa nay mình vừa check-in Tà Đùng, tính là chơi hết ngày và ngủ lại một tối, nhưng thất vọng não nề. Đám trẻ nói, sẽ không quay lại lần nữa hihi
Zờ đang nằm ở Đà Lạt và comment :D

• Like
Reactions: Lmcuong4u