Tập Lái
8/7/17
22
7
3
32
Có 1 quả đồi đi qua topview tầm 500m, rẽ trái chỗ ngã 3 đường bê tông. Hoặc ko cụ vào chỗ em đi qua topview 50m. View đẹp cho cụ luôn mà mọi thứ đều free
Vẫn là em đây cụ, Cảm ơn cụ đã chỉ em chỗ, View đẹp quá chừng :D. mỗi tội tối mấy thanh niên trẻ trâu vào cắm trại quẩy nhiệt quá :V
Nhờ Tư Vấn Lộ Trình Đi KDL Du Lịch Tà Đùng DakNong 7-8/12/2019

• Like
Reactions: Tadunggreen
Tập Lái
7/12/19
15
33
0
Chỗ có cái cổng đúng không cụ? View đẹp phết :p
Ồn quá tối không ngủ dc cụ ơi. Thêm mấy ông đốt pháo nữa :)))
Vâng nhà em chỗ cái cổng đó. Em lên đấy là đốt lửa trại, nhậu nhẹt hát hò với mấy cậu đồng bào tới sáng luôn

Hạng C
21/7/13
764
758
93
Hiện tại đất có view đẹp xuống hồ mà giá rẻ thì gần như hết rồi bác ạ. Còn đất bán lại thì họ rao 1 tỷ 1 xào. Đó là đất view xuống hồ như hình
Mà tỉnh vẫn đang chờ đợi nhà đầu tư lớn về đầu tư nên chưa cho phép tư nhân chuyển đổi sang thổ cư bác ạ
Bác giúp ib cho em số điện thoại em có ít việc cá nhân muốn hỏi Bác giúp tư vấn, em cám ơn và hy vọng được mời Bác ly Bia.

• Like
Reactions: Tadunggreen
Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
Đất ở đây trồng cà phê và cây công nghiệp rất ổn, còn để ở hay làm du lịch thì chưa thể là điểm đến !

Tập Lái
8/7/17
22
7
3
32
Đất ở đây trồng cà phê và cây công nghiệp rất ổn, còn để ở hay làm du lịch thì chưa thể là điểm đến !
Em thấy có tiềm năng đấy chứa, khách vào khá đông :D

Tập Lái
2/10/06
39
11
8
HCM
maytech.vn
Nhà mình cách nhà chú Đông 150m hôm nào giao lưu với TadungGreen nhỉ.
Đất nhà mình ở hình dưới. Bác nào muốn cắm trại yên tĩnh alo nhé, Không9Không9128628-Phương. Nhưng chỉ xe 2 cầu mới lên xuống được thôi. Xe 1 cầu lên cũng được nhưng tay lái cứng và lấy đà từ xa mới lên được dốc.

Attachments

Tập Lái
7/12/19
15
33
0
Nhà mình cách nhà chú Đông 150m hôm nào giao lưu với TadungGreen nhỉ.
Đất nhà mình ở hình dưới. Bác nào muốn cắm trại yên tĩnh alo nhé, Không9Không9128628-Phương. Nhưng chỉ xe 2 cầu mới lên xuống được thôi. Xe 1 cầu lên cũng được nhưng tay lái cứng và lấy đà từ xa mới lên được dốc.
Vậy em biết nhà bác rồi. Hôm nào giao lưu bác nhé

• Like
Reactions: leganza