Hạng B2
27/1/12
419
4.355
93
Em đi với dân địa phương nên mang đồ đi tự chế biến. Giá bình thường là 1 triệu 1 chuyến. Tết em nghe nói đông lắm. 28 tết em cũng ở trên đó. Ở Topview nhìn thấy cái nhà gỗ thì đó là nhà em. Bác không có chỗ ăn thì qua nhà em mời bác bữa cơm rau nhà trồng. Nhà em cũng có 3 cháu nhỏ
Năm ngoái em và đám bạn đi phượt, ngủ lều ở ngay bến thuyền Tà đùng. em xin phép lần sau có đi nữa thì em sẽ hẹn gặp bác giao lưu hen

• Like
Reactions: vqhoang
Tập Lái
7/12/19
15
33
0
Năm ngoái em và đám bạn đi phượt, ngủ lều ở ngay bến thuyền Tà đùng. em xin phép lần sau có đi nữa thì em sẽ hẹn gặp bác giao lưu hen
Oki bác. Lần sau bác không phải ngủ dưới bến thuyền đâu. Lên chỗ em rộng rãi đầy chỗ cho bác dựng lều, view đẹp y như topview luôn

• Like
Reactions: maihoa
Tập Lái
22/7/11
8
0
1
Bác Chủ ơi. Cuối cùng thì đường nào đi Tà Đùng ok vậy bác ? Giờ đi QL14 mấy chú canh quá.

MEP Vaccine Hero
22/5/12
9.992
74.406
113
Mặt đường đẹp, rộng, cũng không dốc lắm, vắng xe. Nói chung dễ đi mà cảnh lại đẹp. Có đoạn thủy điện Đồng Nai 4 có 1 số chỗ có ổ gà nhưng không đáng kể. Em thích đi đường đó nhất.
Nếu có trẻ nhỏ tầm 5h chiều em xuất phát ở TP. Đến 8, 9h tối em nghỉ ở Madaguoi 300k 1 phòng giường đôi sạch đẹp. Sáng dậy ăn sáng cafe rồi túc tắc đi tiếp mất 3h nữa đến nơi ăn trưa là vừa. Đi vậy cho trẻ nhỏ đỡ mệt
Madagui mà chỉ 300k hả a

Tập Lái
22/7/11
8
0
1
E vừa đi đường này từ DL sang Tà đùng. Nhiều đoạn đang làm, khá xấu.
Còn đường từ Madagui lên thì khuyên các bác ko nên đi nha, QL28 đoạn gần tới Đắc Nông xấu kinh dị luôn. E đi từ Đak nông về nên còn ráng lết dc, chứ mà đi lên chắc bỏ cuộc rồi
Sáng đinh về bằng Ql14 mà gặp xe bị tai nạn gần Gia Nghĩa, đường bị chặn ko qua dc, nên phải đi ql28 về Madagui
Hi Bác. Vậy Sai Gòn đi ql 20 qua khòi Di Linh rẽ QL 28 là ok ko Bác.

Hạng D
16/10/06
1.541
9.793
113
sites.google.com
Bác Chủ ơi. Cuối cùng thì đường nào đi Tà Đùng ok vậy bác ? Giờ đi QL14 mấy chú canh quá.

Ql 14 đi cho nhanh mà dễ nữa, chưa tới gia nghĩa đã quẹo chả có mấy trạm đâu, từ gia nghĩa lên buôn mê mới nhìu trạm. Đường phía ql14 đi ngon hơn ql20!