27/12/13
282
0
0
Chào các bác. Em là Minh ở Hà Nội. Đã nghiên cứu về hội mình rất lâu nhưng bây giờ mới đăng ký thành viên, em cũng là một trong số các con nghiện lâu năm giống các bác. Trước em có đi nhiều Accord rồi, gần đây nhất là chiếc 97 EX Mỹ giống hệt xe bác chipmap nhưng do xe lỗi nên đành bán, đến bây giờ em vẫn thấy tiếc. Do em ở xa chỗ các bác quá nên lập thớt này để nhờ các a/e trong hội tìm hộ em một chiếc cọt 95 - 97 EX. Rất mong có được sự giúp đỡ của các bác!!!

Hạng F
17/5/09
18.998
2.216
113
Gialai
Xe này trong hội ai cũng biết bác ạ, xe chăm tới bên, nhưng máy là 2.0 nhé
thanhminh.hoang.790 nói:
dung_gialai nói:
94 EX, có ABS, nhưng hỏng có cửa nóc, bác chịu không?
Xe còn ngon không bác? Em nó hộ khẩu ở đâu. Bác cho em tí hình được không?

27/12/13
282
0
0
Thế thì em lại không máu mấy. Em đang có ý định tìm hàng EX. Bác để ý giùm em xem còn em nào khác không nhé. Thaks bác nhiều!!!

Hạng F
20/11/09
7.345
387
83
Chùa Bà Đa
Thấy bác cũng máu Accord nhỉ. Đúng là bác đã bán em 97EX cũ quá phí. B giờ hộp số bác mua dễ òm. Mà thôi, quên quá khứ đi. Em thấy ngoài bắc còn nhiều lắm mà bác. Bác chịu khó săn trên mạng ấy. Nhất là những xe ko đăng hình. Chịu khó chạy tới xem. Nếu ok thì múc thôi

Hạng D
25/5/13
1.378
263
83
dung_gialai nói:
Xe này trong hội ai cũng biết bác ạ, xe chăm tới bên, nhưng máy là 2.0 nhé
thanhminh.hoang.790 nói:
dung_gialai nói:
94 EX, có ABS, nhưng hỏng có cửa nóc, bác chịu không?
Xe còn ngon không bác? Em nó hộ khẩu ở đâu. Bác cho em tí hình được không?
Roi e biet xe bac Dung noi roi , keke , xe do chu ko ban dau , chi nua them thoi , bac chu co tam su voi em nhu vay

27/12/13
282
0
0
Chú tiểu nói:
Thấy bác cũng máu Accord nhỉ. Đúng là bác đã bán em 97EX cũ quá phí. B giờ hộp số bác mua dễ òm. Mà thôi, quên quá khứ đi. Em thấy ngoài bắc còn nhiều lắm mà bác. Bác chịu khó săn trên mạng ấy. Nhất là những xe ko đăng hình. Chịu khó chạy tới xem. Nếu ok thì múc thôi
Em cũng nghĩ thế. Chỉ có điều bán đi cũng có phần tiếc. Bây giờ tìm lại khó quá, tìm mòn hết cả lốp xe rồi cũng không thấy gì cả!!!!!