Hạng D
15/10/07
2.437
445
83
39
Kiên Giang, Bảo Lộc, Sài Gòn
Đây là 1 vài bài hát em sưu tầm bấy lâu nay. Em thấy nó cũng hay nên muốn chia sẻ cùng các bác. Vì là nhạc em sưu tầm từ nhiều nguồn nên em cũng chẳng biết nó nằm trong albums nào cả. Mấy bài hát đó thì em convert nó là album Tuan's Collection hết
Mong nhận được sự woánh giá, cũng như bổ sung từ các bác

Lits:

1. A time for us - Andy Williams

2. Because I love you - Shakin' Stevens

3. Boulevarl - Dan Byrd

4. Can you feel the love to night - Elton John

5. Enternal Flame - Bangles

6. Everything i do - Bryan Adams

7. Exprience - Dianna Ross

8. How can i tell her - Lobo

9. I just call to say i love you - PAUL MAURIAT

10. I lay my love on you - Westlife

11. I'd love you to want me - Lobo

12. Love to be loved by you - Marc Terenzi

13. My heart will go on - Cilin Dion

14. Nothing gonna change my love for you - Geogre Benson

15. Still loving you - Scorpion

16. Tonight i celebrate my love - Peabo Pryson feat Roberta Flack

17. Unchained Melody - Gareth Gates

18. When you tell me that you love me - Westlife ft Diana Ross

link nhạc

có 1 bài dù nội dung nó hơi buồn nhưng theo cá nhận em thì rất hay vì....em rất thích
. trong tình yêu đâu phải bao giờ cũng mang lại niềm vui và hạnh phúc đúng không các bác. Mà em công nhận cặp vợ chồng này hát bài này hay quá phong cách của cô vợ thì em thấy gần giống với bài solo của cô ta From Sarah with love nhưng nghe vẫn thấy rất hay. Mời các bác thưởng thức:

Just one last dance

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
Bác phải sửa là những bài hát ngọai cho tình yêu. Dòm đỏ con mắt hổng thấy bài nội nào hết. Em chỉ thích nhạc tình yêu nội thôi. Có lẽ vì jà rồi. Khi nghe một ca khúc tình yêu ngày trước thật sâu lắng và mượt mà. Còn nhạc tình yêu trẻ VN bi giờ nghe giống ca sĩ tụng kinh quá. Không thể nhớ được 1 bài.

Hạng D
27/6/08
1.135
22
63
Nhạc ngoại thì rất nhiều bài hay. Nhạc nội thì em chỉ kết nhạc vàng thôi, dù em thuộc 8x. Nghe mới thật là nhạc, lời mới sâu lắng và mang đậm triết lý sống và tình yêu. Nhạc thị trường bây giờ nghe mới chán và thô tục làm sao.