Hạng B2
Những người có biểu hiện sau, theo các bác, liệu đã phải đưa đi "Trung tâm cai nghiện " chưa?
* Bạn luôn đặt tay trái vào vị trí 12h, tay phải 3h, và vặn ngoeo đầu bạn gái trước khi hôn- Y chang thao tác vặn vô lăng lúc vào cua gấp!
*Sau khi ngồi vào bất cứ ghế đệm nào, bạn đưa tay kéo sập cửa.....và bị bươu trán vì đó là cánh cửa tủ tài liệu bên cạnh!
*Sau khi tra chìa khóa vào bất cứ ổ khóa nào, bạn vặn theo chiều kim đồng hồ hết cỡ và chờ....tiếng động cơ nổ!
*Kính mát của bạn có bộ phận gạt nước!
*Khi đi bộ, 2B, vô tình đâm sầm vào chướng ngại vật, tay phải bạn móc giật cần số...trên ngưòi bạn... để...về số lùi ( Dze)!
*Mỗi khi trên TV có chương trình ô tô: Thật bất hạnh cho kẻ nào lúc đó đi qua, chắn mất màn hình TV của bạn!
*Muốn đi bộ nhanh hơn, thay vì rảo bước,bạn nhấn mạnh "chân ga"vào vũng bùn lầy( Sình lầy) dưới chân ( Đang xỏ trong đôi giày đắt tiền mới mua!)
*Khi muốn đưa bạn tình " Lên mây", ban hổn hển rót vô tai nàng câu:-" Anh dồn số , tăng ga đây!"
*Nửa đêm, tỉnh dậy đi WC, bạn vẫn kịp chui vô lòng vợ 2,đề nghe nổ một lúc, rồi mới chui vô giường ngủ tiếp!
*Ngồi bên cửa sổ khi đi máy bay,bạn nhấn lấy nhấn để vô nút trên chỗ gác tay, nhằm ...hạ kính xuống,và không hề biết rằng: Ghế của bạn gần như nằm trên bụng của hành khách ngồi phía sau bạn!
*Nửa đêm, cả gia đình bạn kinh hoàng tỉnh giấc, vì có tiếng động cơ ô tô nhấn ga hết cỡ- Và cả nhà thở phào nhẹ nhõm khi vỡ lẽ: Đó là tiếng ngáy của bạn!

Mời các bác bổ xung tiếp....

Last edited by a moderator:
Hạng C
27/9/07
604
26
28
48
www.namvu.com.vn
RE: Những biểu hiện lâm sàng của bệnh " Nghiện ô tô"

Em có 1 biểu hiện: Mỗi khi trên TV có chương trình F1: Thật bất hạnh cho kẻ nào lúc đó đi qua, chắn mất màn hình TV của em

trừ vợ em

12/10/07
2.646
10.496
113

một ngày lê la lên OS vài lần:D:D:D

Hạng D
2/5/07
1.690
25
0

Thêm 1 biểu hiện nữa:
- bạn bước ngang qua 1 LL, tự con mắt bạn lại nhìn vào 1 bên trong khoảng không nhất định như rằng đang nhìn kiếng chiếu hậu!

Hạng C
27/9/07
604
26
28
48
www.namvu.com.vn

Cứ 5 phút lại refresh trang này

http://www.otosaigon.com/forum/searchpro.aspx?searchfor=lastvisit

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Cái quan trọng nè:

Nữa đêm hay nằm mơ được lái RR hay Fer đến khi tỉnh lại tay vẫn còn cầm lấy cần số lắc lên lắc xuống

:D:D

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Trích đoạn: churongdat

một ngày lê la lên OS vài lần:D:D:D
Biểu hiện đặc trưng !!!