Hạng B1
12/3/07
81
8
8
RE: Những cái dở của Jolie

Không biết việc áo bọc lốp sơ cua dễ bị tháo có phải là một cái dở của Jolie không. Hôm nọ em lên thủ đô, láng tráng thế nào về thấy em lốp sơ cua trần như nhộng. Không biết chợ chời bán lại bi nhiu nữa, mà mua rồi lại mất các bác nhỉ

cái bọc lốp sơ cua cần phải đục 1 lỗ, bắt bu lông siết rắc-kê để cho mấy chú trộm khỏi táy máy. Tuy nhiên siết rắc-kê thì siết chứ gặp Trộm có cái chìa khóa 17 thì cũng xong fin. Tôi thấy có xe làm cái khóa, không cho mở giá treo bánh sơ cua ra được. Nếu thế thì trộm bó tay!

Mà jolie bỏ cái bọc bánh sơ cua ra trông óp rô phết đó mấy bác :D

Hạng B2
15/10/04
437
18
18
53

bác Hoà Thượng hay anh em nao chỉ giúp chỗ làm cái khoá được không?

Hạng B1
13/11/06
61
0
0

Em cưới em Jo được hơn 3 tháng rùi, em thấy em JO này khi chạy số 1, 2 máy hú như hỏa tiễn ấy, dở nhất là em hay đi tối mà em nó chẳng có đồng hồ để xem giờ, vừa chạy vừa móc di động để coi thì nguy hiểm mà em thấy Mit cũng củ chuối thật, có mỗi cái đồng hồ coi giờ mà cũng không cho vào . Em nghe nói ở bên ngòai có bán đồng hồ chạy pin chỉ cần dán lên là ok phải kg ạ, bác nào biết chỗ bán chỉ giúp em với, Thanks các bác nhiều.

Hạng D
8/11/04
3.249
2.233
113

MB thì trang bị CD 1 din, nên thòi ra 1 hộc còn dư, có gắn thêm đồng hồ và 1 chỗ để linh tinh.
SS thì trang bị CD 2 din nên hết chỗ đặt đồng hồ. Chắc tại bổn hãng nghĩ rằng cái CD 2 din này có sằn đồng hồ hay sao í! Tui cũng xem đồng hồ trên cái CD này.

Mua đồng hồ bán ngoài thì nhiều, nhưng vấn đề là nó có sáng lên cho dễ nhìn vào ban đêm không? Bác nào biết chỗ và loại thì tư vấn giúp cái, tui mua đôi ba cái lắp tùm lum trong trong xe để đỡ ngó nghiêng!:):)

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Cái bác fiatsaigon này mối mang em út nhiều hay sao mà cần xem giờ dữ vậy. Em thấy trong các siêu thị có bán loại đồng hồ dạ quang tối nhì rỏ lắm, có thể bỏ trong người chui bờ chui bụi nhìn cũng rỏ bác ah :D

Hạng B2
12/3/07
351
36
28

Trích đoạn: fiatsaigon

MB thì trang bị CD 1 din, nên thòi ra 1 hộc còn dư, có gắn thêm đồng hồ và 1 chỗ để linh tinh.
SS thì trang bị CD 2 din nên hết chỗ đặt đồng hồ. Chắc tại bổn hãng nghĩ rằng cái CD 2 din này có sằn đồng hồ hay sao í! Tui cũng xem đồng hồ trên cái CD này.

Mua đồng hồ bán ngoài thì nhiều, nhưng vấn đề là nó có sáng lên cho dễ nhìn vào ban đêm không? Bác nào biết chỗ và loại thì tư vấn giúp cái, tui mua đôi ba cái lắp tùm lum trong trong xe để đỡ ngó nghiêng!:):)

Mấy cái đồng hồ mua lắp thêm xài dở lắm các bác ơi. Vì nó không chịu được nhiệt độ cao. Các bác để xe ngoài nắng cái là nó tèo liền.

Hạng D
8/11/04
3.249
2.233
113

Trích đoạn: songnguyen

Cái bác fiatsaigon này mối mang em út nhiều hay sao mà cần xem giờ dữ vậy. Em thấy trong các siêu thị có bán loại đồng hồ dạ quang tối nhì rỏ lắm, có thể bỏ trong người chui bờ chui bụi nhìn cũng rỏ bác ah :D
He he... Oan gia... Em có nhu cầu thực mà. Từ Siena đang có đồng hồ, chuyển sang SS không có cũng "bức văn rứt" lém. Then sờ kiu Bác! Để em vào siêu thị kiếm xem. Nếu có sẽ "la làng" lên cho các bác khác biết mà mua nhe!

Hạng B2
3/8/06
443
0
16
49
Hà nội

Tui chạy Jolie thấy ổn, các bác so sánh với zace kinh quá - có cái hơn, có cái kém nhưng đẳng cấp thì như nhau !! cố gắng sài tạm vài 3 năm rồi đổi em khác hay hơn như CAP hay ML500 chẳng hạn :D:D