12/10/07
2.646
10.496
113
Đúng là xe SH Mode xấu hơn Vespa nhiều. Nhưng cái nó ăn đứt là khả năng vận hành và cái động cơ đấy.
Bác đi xe Piaggio 2015 - 2016 chưa?

Đi thử đi để thay đổi nhận thức về xe Piaggio và Vespa mới sau này nhé. Nhiều khi thay đổi nhận thức rất có lợi đó bác, khỏi mất tiền oan chỉ vì nghe người khác nói.

Trước mình toàn nghe mấy fan Honda chê Piaggio nào là tốt mã nhưng hay hư và hao xăng... nên mỗi khi mua xe mình toàn đâm đầu vô Honda và Yamaha, thậm chí Suzuki. Cho đến cuối năm rồi mình mới nghĩ: Sao cứ phải loanh quanh mấy thằng này hoài, mất gì không thử?

Nghĩ vậy nên mua tặng bà xã mình chiếc Liberty để thay cho con vịt bầu Lead.

Bà xã mình thấy cốp Liberty nhỏ thì lúc đầu không thích. Nhưng chạy rồi thì khen xe chạy máy quá ngọt, nhẹ nhàng và không hao xăng. Giá thì rẻ hơn SH Mode. Còn nói về động cơ thì mình thấy 2 xe này ngang nhau thôi chứ SH Mode không qua nổi Liberty chứ chưa nói là Vespa (Vespa Sprint mắc hơn và động cơ ngon Liberty hơn)

Người thật việc thật đó, không phải sale, không fan cuồng nha.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
28/3/16
368
409
63
43
đem công nghệ xe hơi từ thời cởi chuồng vào xe máy sẽ thu hút được nhiều khách hàng việt

• Like
Reactions: Bù Tọt
Hạng B2
6/12/12
340
4.060
93
Hôm SH mode ra 21.11 e định mua, thằng Head báo giá 70tr. Kê giá khoảng 15tr. Tức quá e mua luôn Vespa Primavera 80tr. Ngồi trên xe chạy im ru, cao ráo. Ở dưới đất mới nghe tiếng máy.