Hạng B2
12/8/04
304
1
0
RE: Những điều chưa hài lòng về Toyota Việt Nam

Bác Ngốchanoi gì đó ơi! bác chưa gặp nên bác nói vậy! tới lúc bác gặp cảnh tương tự thì đừng lên fo rùm than khóc với anh em nhé :D:D
Trích đoạn: ngochanoi

Xin thề! Xin thề! Xin thề!
(...cá trê chui ống)
:D:D:D

Hạng B2
14/9/04
195
0
0
Sì Gòn.

To cứ thay kiểu đèn là coi như lên đời... mẫu mã y sì bốc..... bùn... :(

Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam

vậy mới lấy được tiền của nguời mua chứ.

Hạng B2
17/8/04
156
1.261
93
HCMC

To bác edmunds.com

Em thử search trên quép mà không thấy bài đó, chắc em phải scan và gửi lên cho các bác xem vậy nhá

Tập Lái
17/9/04
18
0
0

Ba'c Tuanhtv,

Co' tha`ng ban vua mo'i dua cho tui ba`i ba'o do' ne`, ca? ma^'y thang trong cong ty no' cu~ng buc mi`nh ve lo^'i la`m an "la'o toe't" cu?a TOYOTA VN.

Tui no'i nho tui post len du`m:

Ca'c ba'c doc va` thay TO VN khong co' logic gi` het, dau nam nay thi` sa thai nhan vien, bay gio len so^'t a?o, va` da'm no'i la` tang nang suat sx.

La'o that.

Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam

chảnh, "giở bài", giở quẻ, poor service/quality, giá cắt cổ, ... là những thuộc tính của TOYOTA VN.

tháng 3 năm sau thì sẽ biết nhé, giá xe sẽ khác thui, khi có "made in VN" cars.

Hạng B2
6/5/04
188
2
18
Ha Noi

Công sức của AE trên diễn đàn đã được nhắc tới các bác nhể, mắc dù là bóng gió. Chúng ta đã phát huy được tinh thần tập thể đấy

VETERAN
15/11/03
295
2
18
53
Vietnam

Trích đoạn: edmunds.com

1) chất lượng sơn :
tui đi xa nhiều nên thường rửa xe (trung bình 4 lần/tuần), sau 1 năm thì nước sơn cũng phai mờ theo thời gian. Nó như 1 chiếc xe 3,4 năm cũ.
Công nhận là sơn TO độ bóng thấp, lớp sơn cực mỏng (dàn đồng rất chuẩn, công nghệ cao mới sơn mỏng được như thế) không phù hợp ở VN vì hay cọ quẹt -> đánh bass-> lòi sắt[:eek:]. Nhưng rửa 4lần/ tuần thì nó cũ nhanh gấp bốn lần là phải rồi[8D]. Theo em có lẽ bác éc đen(mun) có ác cảm với TO quá đấy.
Đề nghị các bác góp ý công bằng, thực tế . Xin cám ơn!

Tập Lái
17/9/04
18
0
0

đánh giá đó là thực tế đấy chứ.
công bằng à, xin lỗi nhé, khó đấy.

VETERAN
15/11/03
295
2
18
53
Vietnam

Không ai rửa xe thường xuyên 4 lần/tuần cả. Vì vậy điều đó không thực tế. Chúng ta vào đây là để đem những kinh nghiệm thực tế chia sẽ cho mọi người chứ không phải để chê bai hoặc tâng bốc một nhãn hiệu nào đó. Vì thế nên công bằng, đừng post những thông tin sai lạc. Xin cám ơn!