O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net
RE: Những điều chưa hài lòng về Toyota Việt Nam

Ơ kìa hai bác. đây là ý kiến của từng người mà. bác edmun cũng có lý của bác ý đấy chứ. hơn nữa bác ý nêu rất rõ và chính xác là trung bình rửa 4 lần một tuần mà....tại bác ý phải đi xa thường xuyên
Còn việc chất lượng thế nào là chuyện khác. đấy là ý kiến của riêng bác edmun và cái xe của bác ý mà.

em cụng ly với hai bác nhé

Tập Lái
20/9/04
49
3
0

Röa xe 4 lần/tuần cũng là bình thường, nếu xe bẩn thì rửa thôi. vấn đề là bọn rửa xe ngoài nó có dùng nước rửa bát hay OMO trộn cát để rửa không?
Về sơn thì tôi thấy Toyota VN và các xe Nhật ở VN có vẻ kém thật, ngay cả Camry mới trông cũng thế nào ấy. Chỉ là cảm nhận, mong bác nào có thông tin cụ thể thì cho biết với.[:-]

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

.Mấy chú TO này đi một thời gian màu cứ nhợt nhạt sao ấy.
Nhìn mấy chú Camry chạy bên tây thấy chán , chẳng đẹp chút nào.

VETERAN
15/11/03
295
2
18
53
Vietnam

Em không biết sơn tốt , xấu lấy gì làm chuẩn nhưng con CAM 2.4 của em sơn nó cứ mờ mờ ảo ảo, không đẹp như sơn con mông đau của bác Ninh đâu. Muốn nó bóng, đẹp cứ khoảng hơn 3 tháng đem vào ga-ra đánh lại một lần tốn 300k + bo 50k --> như xe mới xuất xưởng:D

Tập Lái
20/9/04
49
3
0

Bác HAQT đánh bằng gì mà tốn thế, mà lại chỉ có tác dụng 3 tháng thôi à?

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

Hôm em đi rửa xe , đậu cạnh chiếc TO (GL) , bọn rửa xe mở cả hai nắp ca bô lên : em chả hiểu gì về cấu trúc máy xe nhưng thực thấy là máy Xe TO làm như có vẻ trống trống sao đấy, chi tiết rời rạt ( có vẻ nhỏ và thiếu )...không đầy đặn và chắc chắn như MIT. Đoạn Bà Rịa đi Long hải em đã chạy lên 120 Km/h ( có thể còn nữa nhưng không dám giữ ga vì đầu xe bắt đầu hiu hiu rồi ),không biết TO có đạt được như vậy không....

Tập Lái
20/9/04
49
3
0

Tôi bảo Camry đi không hay bằng Mazda6 thì nhiều bác phản đối quá nên thôi không dám động đến Toys của các bác nữa[&:]

Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam

tui nghĩ với số tiền mua camry (vn manufactured/assembled) thì mua 1 con nhập khẩu đời khoảng 2000/2001 thì tốt hơn .

Các bác thử ra salon 259 T H Đạo xem , bác thích con nào thì trả giá, xong cho tui biết nếu bác thật sự muốn mua, tui sẽ bảo đảm (95%) sẽ bớt thêm khoảng 1-3%. hehe, bác save 50% số tiền đó, còn 50% dẫn anh em OS đi nhậu vẫn vui mà.

VETERAN
15/11/03
295
2
18
53
Vietnam

Trích đoạn: ngochanoi

Bác HAQT đánh bằng gì mà tốn thế, mà lại chỉ có tác dụng 3 tháng thôi à?
Không biết nó đánh bằng gì nửa, rất đẹp. Đem ra mấy chỗ rửa xe đánh tốn hơn cả 100K không bằng một góc.

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

Không biết phải paste 3M không bác Q-Tê?:D Lúc trước xe cũ nhà em đánh cái này bóng lắm nhưng từ khi bán xe xong nó cũng biến đâu mất tiêu luôn. Tìm lại chỉ ra chai paste phá còn chai paste đánh bóng mất tiêu.