VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM
Các bác BĐH cho em hỏi, em đang vô OS bằng nick của em, đang coi một hồi tự nhiên nó chuyển sang nick "arab12002", sao kì vậy? máy chủ của các bác có vấn đề hả?

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
RE: nick đang nhập

Thỉnh thỏang bị thế thôi bác ạ , kg sao đâu , bác sẽ kg viết bài đc bằng nick khác đc .... :D

Hạng D
29/6/04
1.115
9.085
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com

Sáng nay em còn được làm Ô Ếch Pê Đê nữa !:DEm là AC_milan !:D:D:D Vào mới thấy mấy bác này có 2 Box riêng , ko biết tụ tập bàn tán gì ở trỏng mà ko cho em vào !:D:D:D:D

Hạng B2
18/4/07
286
36
28
38
Kien Giang

Trích đoạn: sport

Sáng nay em còn được làm Ô Ếch Pê Đê nữa !:DEm là AC_milan !:D:D:D Vào mới thấy mấy bác này có 2 Box riêng , ko biết tụ tập bàn tán gì ở trỏng mà ko cho em vào !:D:D:D:D

Chắc có lẽ bàn chuyện cơ mật bác ạh : " tối nay nhậu ở đâu - quán " lạ" mới phát hiện ...:D:D:D "
Chắc có lẽ đại như thế đấy bác

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Trích đoạn: sport

Tụ tập làm vầy nè:
Em cũng vô tình đọc được: chủ đề "Đề nghị BĐH chú ý nick sport". Nội dung chắc là bác suy ra luôn:D

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam

Máy tính cá nhân cũng có nhiều folder hay tập tin (hệ thống hoặc quản trị) ẩn nếu không được gán quyền thì không được thấy,coi hay mở :):):) và otosaigon cũng không ngoại lệ. Tất cả dùng để phục vụ duy trì và quản trị mà thôi.