Hạng C
31/8/06
848
1
0
44
Đây là hình ảnh chiếc Nissan GTR đầu tiên và duy nhất hiện tại Hồng Kông ....
nhưng xui thay em nó bị gặp nạn :mad::mad:(chắc tài xế hứng quá không làm chủ
đựơc tay lái ???!!???).

Mới thấy lăng tăng trên phố đây mà...

Các pác dành 1 phút mặt niệm cho em nó nhá.:(:(:(:(:(

Cư dân chơi xe Bắc Mỹ đang tìm mua con GTR "xui' này để thõa mãn cơn khát GTR đấy !!!!
Hiện nay em nó chưa được bán rộng rãi nhưng theo em đựơc biết muốn
sỡ hữu em nó trong túi lúc nào cũng thủ sẵn >100,000 usd (xe mới) nghen !

Last edited by a moderator:
Hạng C
22/6/06
976
5
18
RE: Nissan GTR gặp xui - tiếc đứt ruột !

Ai nói với bác Bmloveyou là dân Mỹ tìm mua đống sắt vụn này thế, cho biết biết danh tính được không ạ ;)

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

con này vẫn còn sửa đc mà các bác, hôm nọ chú em có cho xem chiếc xe đua bị cháy được mua về để làm lại, chiếc này chỉ có dàn đầu là bị hỏng thôi,máy móc bên trong vẫn còn tốt chán, mua lại con này tầm 20-30k mỹ, đổ thêm 30k$ độ lại thì dư sức bán trên 100k, vẫn lời chán

Hạng C
22/6/06
976
5
18

Trích đoạn: thanhmap

con này vẫn còn sửa đc mà các bác, hôm nọ chú em có cho xem chiếc xe đua bị cháy được mua về để làm lại, chiếc này chỉ có dàn đầu là bị hỏng thôi,máy móc bên trong vẫn còn tốt chán, mua lại con này tầm 20-30k mỹ, đổ thêm 30k$ độ lại thì dư sức bán trên 100k, vẫn lời chán

Bác biết giá xe mới là bao nhiêu không mà đòi bán xe tai nạn trên trăm khìn?:D

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

thì em bảo bỏ ra độ lại mà bác, độ lại rồi mới bán chứ đâu phải mua cái xác không 100khìn :)

RSX
Hạng B2
5/9/07
450
37
28

trời ơi...... ở đây em mong chờ nó ra...mà lên nhìn chiếc này sao em buồn quá...

Hạng B2
18/3/08
342
0
0
360.yahoo.com

Nếu vậy bác mang về độ lại rồi bán 100k xem nào. hiii .em nghĩ là khó được giá đó lắm bác ạ

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

chuyện GTR giá có thể bị đội lên trên 100K USD là chuyện bình thường với tình trạng phân phối nhỏ giọt hiện nay do cung không đủ cầu ...bác nào ở Bắc Mỹ mà đặt hàng bây giờ may ra quý 3 năm sau mới sờ được xe mà còn chưa chắc đến lựot mình đặt do danh sách đã quá dài rồi ...giá xe dao động từ 70K-79K , nếu bán giá này ở VN người VN còn mua hết chứ nói gì USA.....Nissan đang có kế hoạch chỉnh sửa con GTR thành 1 con infiniti 2 hoặc 4 cửa cho thĩ trường Mỹ với các thông số tương tự ...theo em làm thế thì GTR không còn hình ảnh riêng của hàng siêu xe nữa mà trờ thành hàng thương mại tầm thường không có giá trị ....GTR là GTR mà infiniti là ìniniti ..vì lợi nhuận mà đánh đồng thì Nissan quả là sai lầm ..

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll

chèm chẹp, dù gì có bán ở Bắc Mĩ là hay rồi, Skyline GTR R34 vẫn là JDM khi wa Mỹ, chiếc xe ngon vậy mà Nissan cũng hok sx model tay lái thuận để bán khắp thế giới nữa, hok thôi bảo đãm ở VN cũng có tới vài chiếc rồi...