Hạng D
15/11/07
2.535
10.862
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
Re:Nissan Việt Nam công bố chính thức giá xe Grand Livina lắp ráp tại Việt Nam

Xấu thì không xấu ,vẫn còn xinh hơn em Ỉn chán lại còn các chức năng an toàn mà Ỉn hay FE không có . Nhưng mà mua 7 chỗ thì lại hơi chật .....Lăn tăn quá ...

Hạng D
25/11/09
1.991
30
48

Cơ hội lấn át toy mà không giảm giá khuyến mãi nhiều thì e rằng hơi khó. Kiểu này làm như nissan chỉ đưa thương hiệu vào thôi chứ bán đc nhiu ko thành vấn đề các bác nhỉ

Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52

Vẫn đang nghe ngóng, chưa thấy bài cảm nhận nào!

Hạng D
17/3/09
1.086
59
48
53
HCM

nissanvn nói:
Điều bác nói không thể chối cãi! Một thương hiệu thế giới, lại xuất phát từ Nhật Bổn, không lý do gì lại...

Bác nói cứ như không ai biết và không ai chạy Nis bao giờ. Bác nói đúng gần hết, nhưng điều quan trọng nhất thì chính bác không bao giờ giải thích được mặc dù bác có thể hiểu: sao giá lại cao thế?

Tập Lái
25/2/10
35
0
6
44

Mời bạn cùng nissan trải nghiệm grand livian

Hạng C
6/5/10
524
5
18

nissanvn nói:
Điều bác nói không thể chối cãi! Một thương hiệu thế giới, lại xuất phát từ Nhật Bổn, không lý do gì lại...

Vâng em hiểu bác muốn nói gì ròai, Nissan –LD thì nó cũng phải học hỏi ở thằng anh nó là Toy –LD xem làm thế nào mà cái xe Ỉn vừa xấu, vừa yếu, vừa kém an tòan mà dân Vịt vẫn cứ đổ xô vào mua - chắc vì nó gắn cái mác Toi. ( xuất xứ JP )

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS

manhcuong nói:
Vẫn đang nghe ngóng, chưa thấy bài cảm nhận nào!

Đa phần dân có thời gian viết cảm nhận 1 chiếc xe thực sự lên diễn đàn là dân có hiểu biết, mà chưa gì bác thấy trên OS này em Livina bị phang tới tấp, che nhiều hơn khen thì thử hỏi có mấy bác dám làm chuột bạch? Rốt cuộc thì khả năng người ngoài mua là cao, mà người ngoài thì họ đâu có tham gia diễn đàn đâu mà viết cảm nhận. Em lý giải thế bác thấy có hợp lý không? Nếu hợp lý thì em được 1 ly nhé
(Copyright cái kịch gì của Hoài Linh)

Tập Lái
25/2/10
35
0
6
44

Nissan Grand Livina - Xe

Mức giá sau thuế dành cho bản số sàn là 611.009.000 đồng (tương đương 31.990 USD) và số tự động là 658.759.000 đồng (tương đương 34.490 USD). Mức giá có thể thay đổi theo tỷ giá đồng USD/VND tại thời điểm xuất hóa đơn.

Nếu đặt cạnh Innova, Grand Livina có giá thấp hơn. Bản số tự động rẻ hơn khoảng 3.300 USD so với Innova V. Bản số sàn thấp hơn Innova G khoảng 2.200 USD.

Hạng B2
28/4/06
328
0
0

Theo em NGL phải down giá xuống mới có thể cạnh tranh với Ỉn được. NGL trông ngoại thất ngon hơn, xe chắc chắn hơn nhưng khoang quá nhỏ, trong khi Ỉn khoang rộng rãi, thương hiệu quen thuộc, cho thuê rất dễ.

Tập Lái
25/2/10
35
0
6
44

Lái thử xe - đẻ cùng trải nghiệm