Hạng D
28/2/09
1.043
821
113
HCM city
Re:Nissan Việt Nam công bố chính thức giá xe Grand Livina lắp ráp tại Việt Nam

nissanvn nói:
Nissan Grand Livina - Xe

Mức giá sau thuế dành cho bản số sàn là 611.009.000 đồng (tương đương 31.990 USD) và số tự động là 658.759.000 đồng (tương đương 34.490 USD). Mức giá có thể thay đổi theo tỷ giá đồng USD/VND tại thời điểm xuất hóa đơn.

Bác có thể bớt cho em 9000 đồng này ko

Tập Lái
25/2/10
35
0
6
44

Không thể, vì đây là con số may mắn bác ạ

Tập Lái
14/5/10
23
5
3
43
tp Vũng Tàu

theo em thì NGL giá bán lại không thể cao hơn IN và có mấy ai đi xe mà muốn đi suốt đời đâu ạ cho nên In vẫn là lựa chọn của nhiều người mặc dù chỉ là chọn thương hiệu To mà thôi

Tập Lái
25/2/10
35
0
6
44

Dang ky lai thu va trai nghiem cung grand livina

Hạng D
26/5/08
1.994
34
48

đề nghị các bác cho giá cụ thể đi chứ cứ nói cao chung chung vậy dân gà mờ như em cũng khó hình dung lắm. Thôi em đề nghị thế lày : số sàn 29K, AT 31K các bác thấy có được không ?[:O]

Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM

Tầm 28-30k em nghĩ sẽ oánh bại ToyVN liền :p Em cũng đang quan tâm Nis nhưng với giá đó em tiếp tục chờ ...

Tập Lái
25/2/10
35
0
6
44

nissan Một thương hiệu thế giới, lại xuất phát từ Nhật Bổn, không lý do gì lại...

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS

Toy một thương hiệu còn to hơn Niss, cũng xuất xứ Nhật Bổn, ở Việt Nam này Niss và nhiều hãng khác phải gọi Toy là sư tổ, không lý do gì lại.....

lee confirmed
Hạng C
14/12/06
987
8
38
62

Hình như bác nissanvn đùa anh em hơi dai... chốc chốc bác lại có bài để up cái thớt này lên thay vì bác hãy phân tích những điểm ưu việt mà dòng xe bác đang show hoặc trả lời các thắc mắc của anh em... Diễn đàn này về xe có nhiều cao thủ mà các thành viên phần lớn là những người được tạm gọi là "thành đạt". Họ có kiến thức, lứa tuổi khá chín chắn và đã dùng xe, thậm chí có người đã dùng nhiều xe. Chính vì vậy mong bác có những bài viết hay về dòng xe này! Đó tạm gọi là những góp ý chân tình. Chúc bác may mắn!

lee confirmed
Hạng C
14/12/06
987
8
38
62

NGL theo em là phù hợp với gia đình, giá thì hơi cao chút. Dòng này chưa có gì nổi trội tạo sự thu hút mạnh mẽ như In ngày nào. Riêng có cái mặt trước của NSL theo em thì quá xấu... nó có cái gì đó "trục trặc" trong khâu thiết kế không như các dòng khác của Nissan.