Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
E mới rửa thử ở đường số 3 hiệp bình chánh thủ đức (khu dân cư phú nhuận đối diện cá sấu hoa cà), rửa gầm, xe, hút bụi 80k thấy ok, lúc hút bụi thấy lấy súng hơi thổi là khoái rồi, lúc trả tiền bo 20k chẵn 100k :)
Kha Vạn Cân quẹo vào hả bác, nó tên gì vậy bác? Hôm nào em ra rửa thử.

Hạng D
11/6/14
2.410
12.338
113
Kha Vạn Cân quẹo vào hả bác, nó tên gì vậy bác? Hôm nào em ra rửa thử.
Phạm văn đồng quẹo phải vào nếu đi từ ngã 4 BT, sau đó quẹo phải lần nữa rồi quẹo trái là gặp, nằm ngay góc ngã 4 đường số 3 và số 4, e k để ý tên

• Like
Reactions: Nghiatvt
Hạng B2
21/4/09
437
563
93
Chào cách bác,
Về rửa gầm sử dụng máy áp lực cao chưa đủ, mà phải là dòng máy áp lực cao nhưng cho ra lượng nước nhiều (đa số tiệm rửa xe dùng máy truyền thống hoặc máy rửa xe có lượng nước phun ra thấp để tiết kiệm nước)
Bên em có hẳn 1 máy chỉ để xịt gầm, còn trang bị thêm vòi lốc xoáy, các bác hình dung khi dùng vòi thường thì tiểm tiếp xúc với gầm xe chỉ lá 1 tia nước nhỏ, nếu muốn sạch thì phải rà rất lâu và kỹ như vậy sẽ rất tốn nước nên họ sẽ ko làm
với vòi lốc xoáy, vùng tiếp xúc nước thành vòng tròn và rất mạnh khi sử dụng với máp áp lực cao và ra nhiều nước, do đó vừa nhanh và rất sạch
Đặc biệt bên rửa xe sử dụng hoàn toàn nước máy nhé.
Mời các bác đến với Trung Tâm DetailingPro bên em để sử dụng thử 1 dv bên em 1 lần
hiện nay bên em cũng đang chạy chương trình khuyến mãi cho mùa mưa
theo đó các bác sẽ nhận được 1 suất wax bóng miễn tương đương 450k khi rửa xe (giá rửa xe từ 50k)
Địa chỉ: TRUNG TÂM CHĂM SÓC XE CHUYÊN NGHIỆP - DETAILINGPRO
78 đường Song Hành, P. An Phú, Q2 (gần Metro An Phú)
Kính mời

Nơi rửa gầm xe đáng đồng tiền Nơi rửa gầm xe đáng đồng tiền Nơi rửa gầm xe đáng đồng tiền Nơi rửa gầm xe đáng đồng tiền

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
Chào cách bác,
Về rửa gầm sử dụng máy áp lực cao chưa đủ, mà phải là dòng máy áp lực cao nhưng cho ra lượng nước nhiều (đa số tiệm rửa xe dùng máy truyền thống hoặc máy rửa xe có lượng nước phun ra thấp để tiết kiệm nước)
Bên em có hẳn 1 máy chỉ để xịt gầm, còn trang bị thêm vòi lốc xoáy, các bác hình dung khi dùng vòi thường thì tiểm tiếp xúc với gầm xe chỉ lá 1 tia nước nhỏ, nếu muốn sạch thì phải rà rất lâu và kỹ như vậy sẽ rất tốn nước nên họ sẽ ko làm
với vòi lốc xoáy, vùng tiếp xúc nước thành vòng tròn và rất mạnh khi sử dụng với máp áp lực cao và ra nhiều nước, do đó vừa nhanh và rất sạch
Đặc biệt bên rửa xe sử dụng hoàn toàn nước máy nhé.
Mời các bác đến với Trung Tâm DetailingPro bên em để sử dụng thử 1 dv bên em 1 lần
hiện nay bên em cũng đang chạy chương trình khuyến mãi cho mùa mưa
theo đó các bác sẽ nhận được 1 suất wax bóng miễn tương đương 450k khi rửa xe (giá rửa xe từ 50k)
Địa chỉ: TRUNG TÂM CHĂM SÓC XE CHUYÊN NGHIỆP - DETAILINGPRO
78 đường Song Hành, P. An Phú, Q2 (gần Metro An Phú)
Kính mời

View attachment 485328 View attachment 485329 View attachment 485330 View attachment 485331
Là nằm gần cục thuế hả bác? E thấy có 2 tiệm lúc nào cũng đông. Chiều làm về ghé bác rửa thử máy xoay lốc, e sợ cái xe e bay luôn quá!

• Like
Reactions: luunguyen
Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
Phạm văn đồng quẹo phải vào nếu đi từ ngã 4 BT, sau đó quẹo phải lần nữa rồi quẹo trái là gặp, nằm ngay góc ngã 4 đường số 3 và số 4, e k để ý tên
Chỗ này tiệm ông Thành pk bác, hôm trc ghé rửa thấy ok, vui vẻ, nhiệt tình, bị cái sài nước bơm nên xe màu sáng nó dễ bị ố, nhìu chỗ kỹ họ sẽ rửa nước cuối bằng nước máy. Rẻ mà xịt gầm kỹ lắm.

Hạng D
11/6/14
2.410
12.338
113
Chỗ này tiệm ông Thành pk bác, hôm trc ghé rửa thấy ok, vui vẻ, nhiệt tình, bị cái sài nước bơm nên xe màu sáng nó dễ bị ố, nhìu chỗ kỹ họ sẽ rửa nước cuối bằng nước máy. Rẻ mà xịt gầm kỹ lắm.
E chẳng biết chủ tiệm tên gì, hình như tiệm rửa xe Công Thành thì phải

• Like
Reactions: Nghiatvt
Hạng B2
21/4/09
437
563
93
Là nằm gần cục thuế hả bác? E thấy có 2 tiệm lúc nào cũng đông. Chiều làm về ghé bác rửa thử máy xoay lốc, e sợ cái xe e bay luôn quá!

Dạ tiệm em nằm ngoài đường Song Hành bác ah, kế bên Dê Thanh Bình cách Metro khoảng 100m nhé bác.
Mời bác ghé em ủng hộ và trải nghiệm thử dv bên em nhé.
có gì bác cứ alo em: 0983068678