Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
Dạ tiệm em nằm ngoài đường Song Hành bác ah, kế bên Dê Thanh Bình cách Metro khoảng 100m nhé bác.
Mời bác ghé em ủng hộ và trải nghiệm thử dv bên em nhé.
có gì bác cứ alo em: 0983068678
Mình test dịch vụ đây rồi, rửa xe quá chuẩn, giá cao hơn mấy chỗ bình dân tí nhưng cực yên tâm khi đưa xe qua đây rửa.
Bác nào gần đây ghé ủng hộ và ktra dịch vụ của bác chủ, bác ấy nhiệt tình và rửa kỹ lắm.

Hạng B2
21/4/09
437
563
93
Mình test dịch vụ đây rồi, rửa xe quá chuẩn, giá cao hơn mấy chỗ bình dân tí nhưng cực yên tâm khi đưa xe qua đây rửa.
Bác nào gần đây ghé ủng hộ và ktra dịch vụ của bác chủ, bác ấy nhiệt tình và rửa kỹ lắm.

Cám ơn bác đã ghé ủng hộ, sự hài lòng của bác cũng là động lực để tiệm em cố gắng hoàn thiện hơn nữa.

• Like
Reactions: long265
Hạng D
11/6/14
2.410
12.403
113
Test lúc nào nhanh thế bác

• Like
Reactions: luunguyen
Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
Test lúc nào nhanh thế bác
Mới ghé lúc chiều, rửa xong đẹp đẻ, về mưa luôn nên định chạy vô Từ Dũ cho xong, hehe...
E thấy bác khó tính giống e, bác ghé qua thử xem, cũng có cầm xịt bụi xịt trong xe như yêu thích của bác, lau bằng cái dung dịch gì mà lần đầu tiên e rửa xe thấy nó thoang thoảng thơm, chứ ko phải như nước xịt phòng thấy ói.
Đúng bác ấy rửa tới 5, 6 công đoạn.
Chứ từ hôm bác chỉ e toàn gửi xe chỗ ông Thành ko ah.
Từ ngày mai bác ấy có tặng oánh bóng bác đi sớm để làm, hôm nay chưa triển khai.
Lúc này mưa và đi nhìu, gần cả tháng rồi e chưa rửa do bận quá, sáng thấy topic cũ này nổi lên, bác ấy quảng cáo thấy hay hay, đi test lun.
Nãy xem thấy mấy ông hội Grandish của bác ấy được tặng đến 3 tháng rửa xe, khiếp, còn e chiều vẫn phải trả mức cao nhất cho xe to và gửi mấy e tí cafe do thấy nhiệt tình mà e vẫn thấy ok ko phân bì nhé, hehee... Kỹ thuật và quan điểm kdoanh của bác chủ ok.
Có 1 anh bạn đi Fiesta làm dv bên đó, xong thấy chụp chụp hình khoe hàng lên os mà e ko bít nick bác ấy.

Hạng B2
21/4/09
437
563
93
Sáng nay khoảng 10:30 em ghé bác, rửa xe hút bụi (+wax khuyến mãi) và làm luôn VS khoang máy. Bác sắp xếp xe giùm để không phải chờ lâu quá.

Bác đúng giờ thiệt đó :3dup:

Tập Lái
19/3/15
48
57
18
Xe em morning cùi, thứ 7 có đông không bác, em làm bên Vincom Thảo điền sẵn trưa chạy qua bác. Mà từ vincom thảo điền chạy qua thì đi đường nào vậy bác? Có phải vòng xuống cầu Đen ko?

• Like
Reactions: luunguyen
Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
nên tạo uy tín và giữ lâu bền
Qua thử chưa bác, có bác gì nói khá hay "phong độ nhất thời, đẳng cấp mới mãi mãi" làm dv phụ thuộc rất nhìu tay thợ, mà theo thời gian chủ ko ksoat or nể thợ hay sợ thợ bỏ đi và khách thì ngày 1 đông nên thật sự khá khó!
Trước có ông Maika cũng quảng cáo quá, mà đâu mấy tháng mất hút.

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Qua thử chưa bác, có bác gì nói khá hay "phong độ nhất thời, đẳng cấp mới mãi mãi" làm dv phụ thuộc rất nhìu tay thợ, mà theo thời gian chủ ko ksoat or nể thợ hay sợ thợ bỏ đi và khách thì ngày 1 đông nên thật sự khá khó!
Trước có ông Maika cũng quảng cáo quá, mà đâu mấy tháng mất hút.
qua làm dê Thanh Bình luôn rồi