Hạng B2
21/4/09
437
563
93
Qua thử chưa bác, có bác gì nói khá hay "phong độ nhất thời, đẳng cấp mới mãi mãi" làm dv phụ thuộc rất nhìu tay thợ, mà theo thời gian chủ ko ksoat or nể thợ hay sợ thợ bỏ đi và khách thì ngày 1 đông nên thật sự khá khó!
Trước có ông Maika cũng quảng cáo quá, mà đâu mấy tháng mất hút.

Cám ơn bác đã nhắc nhở, chính xác là như vậy nên ngay từ đầu em đã xác định phải cố gắng hết sức, bên em nghiêng về làm Detail - chăm sóc nên đông hay ko đông em cũng phải làm theo đúng quy trình chuẩn nên sẽ cố gắng ko có chuyện làm nhanh để làm đc nhiều khách.

Hạng B2
21/4/09
437
563
93
Xe em morning cùi, thứ 7 có đông không bác, em làm bên Vincom Thảo điền sẵn trưa chạy qua bác. Mà từ vincom thảo điền chạy qua thì đi đường nào vậy bác? Có phải vòng xuống cầu Đen ko?

CN thì cũng khá đông, bác gần vậy cứ chạy qua, bác phải vòng lại Cầu Đen cũng gần bác ah, còn đi qua chỗ Cantavil thì em ko biết có qua đường đcko

Hạng B2
21/4/09
437
563
93
10h30 ghé mà giờ mới làm xong, lâu dữ vại bác

Hôm nay thợ em thiếu, có đứa nó nghỉ phép với lại xe hơi nhiều nên làm cũng hơi lâu, tuy nhiên bên em làm khá kỹ nên cũng mất nhiều thời gian hơn bình thường chút, bác thông cảm ;)

• Like
Reactions: Saigonxe
Hạng B1
20/5/16
57
656
83
Hôm nay thợ em thiếu, có đứa nó nghỉ phép với lại xe hơi nhiều nên làm cũng hơi lâu, tuy nhiên bên em làm khá kỹ nên cũng mất nhiều thời gian hơn bình thường chút, bác thông cảm ;)
Có bên q2 thôi hả bác.

• Like
Reactions: luunguyen
Hạng D
11/6/14
2.410
12.413
113
Bác @Sixsense quá sướng được bao cơm lun :)