Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
Hiện tại 4 thành viên JSg đang tham gia cùng đoàn OS Off road chinh phục cung Đắk Nông đón chào năm mới.
Các chiến bi thép bao gồm : Mucachai với Uaz "Long Thành", Bình Bẻer, Hoan Lạc và King of The Water..
Xin chúc mừng năm mới cùng tất cả các bác Jeep Sài Gòn và Jeep Việt Nam...

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
Vậy là các bác đi xe không có máy lạnh sẽ lạnh teo luôn vì trên này thời tiết run hết cả người

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
tại DL 12 độ he he...
Mới ở đó về chịu k nổi....
Năm mới King lội nước xách khăn gói đi với các bác trên làm bà cả lại nổi giận nữa rồi....

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
Bà cả ổi loạn mà Tuandang cũng biết nữa....lúc này kiêm luôn các Mợ hả Bác?

Tập Lái
2/1/11
38
0
0
Goi loi chuc mung nam moi tu Chau Au den anh em nha Jeep.HaWrangler dang Offroad mot minh tren mat Ho bi dong bang giua rung gan Frankfurt.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
haWrangler nói:
Goi loi chuc mung nam moi tu Chau Au den anh em nha Jeep.HaWrangler dang Offroad mot minh tren mat Ho bi dong bang giua rung gan Frankfurt.
Dữ hong....cả năm rùi mới nghe giọng anh...có mang theo cần câu để "thọt" xuống câu cá không anh? Ở nhà bọn em nhớ anh nhiều quá.....tranh thủ vể off chai như năm rồi nhé bác

Tập Lái
2/1/11
38
0
0
Anh moi tap viet thanh ra khong biet cac loai dau no nam dau.chiu kho danh van nhe Duc.Hai tuan nua anh ve.Minh to chuc di mot chuyen truoc Tet.Gan thoi.Tham lai chien khu D  chang han.Hoac ven rung Quoc gia Nam Cat Tien.Ma hinh nhu tu ngay thi hanh an den gio Duc co ve ue oai trong viec to chuc di Off-Road thi phai.Xang trong xe thi can,Nhot trong nguoi thi kho roi a?Tot Mai thi hai Trong roi.