Hạng D
3/1/10
1.811
95
48
TP. HCM
wow, nhìn cái cung đường ban đêm với những cành cây khô cháy đúng là như con đường xuống địa ngục trong mấy phim kinh dị Mỹ đấy các bác nhỉ, ôi, những cảm giác thật là yomost!!! K bít khi nào đủ lúa sắm 1 em chân dài chỉ để đi offroad đi cùng các bác nhỉ

Hạng B2
27/4/10
469
12
0
43
Off-road, JFC
Ural 375D nói:
kedu016 nói:
kỷ niệm nhớ nhất là đoạn đường hẹp gần chỗ núi lở. em đứng bên trái quay phim khi các xe qua hết, chỉ còn triton. bác 12long có cảnh báo trước nhưng em nấn ná quay, ráng lấy cận cảnh triton qua đoạn hẹp, thế là bác ấy nhấn ga, ào qua một phát ép em lao xuống vực, trôi tuồn tuột. Cảm giác ko có gì bấu víu, nhìn lên thấy xe triton xa dần, đất cát văng vào mồm, tai nghe văng vẳng giọng bác 12long "trời ơi, ai cứu thằng nhỏ!"... âu cũng là một trải nghiệm thú vị

may nhờ có đoạn tre, em chụp lấy, lóp ngóp trồi lên và... chạy đi quay tiếp
Em là người từ chối bác khi bác muốn lên xe BJ quay phim lúc bắt đầu lên dốc khủng. Thấy bác buồn buồn mà chẳng biết nói gì, cái xe đấy "máy muốn chạy thì chạy , muốn nghỉ thì nghỉ máy móc ko ổn định" lên dốc tụt lên tụt xuống 5-6 lần. Lại ko có dây an toàn nữa nên một người ngồi thôi có gì còn ....

Hy Vọng chuyến cắm trại+ cuộc thi Offroad + thăm Dốc .... "Địa ngục" tháng 8 sắp tới sẽ làm bác nguôi ngoai nỗi nhớ Đà Lạt mộng mơ.
Tiếc là bác không đi cùng chuyến hôm qua, tổng thiệt hại : 50% số xe. Nói chung là.... "Chả sợ mấy"

Hạng B2
27/4/10
469
12
0
43
Off-road, JFC
Kakalot nói:
wow, nhìn cái cung đường ban đêm với những cành cây khô cháy đúng là như con đường xuống địa ngục trong mấy phim kinh dị Mỹ đấy các bác nhỉ, ôi, những cảm giác thật là yomost!!! K bít khi nào đủ lúa sắm 1 em chân dài chỉ để đi offroad đi cùng các bác nhỉ

Em chân dài nổi tiếng nhất OS (và toàn ... Cuốc
) đang có nhu cầu góp thêm lúa, cơ hội trong tầm tay của bác đó. Đừng bỏ lỡ.

Hạng C
13/8/07
558
2
18
Có bác nào rảnh, đầu tháng về đi tiền trạm với em cung đường này nhé.
Đi xe máy cho lẹ.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
21/7/10
3
0
0
Em là lính mới, bác @langhe có cho em đu theo tiền trạm không? Em có chiếc cào cào 125, bảo đảm đi đường này rất ổn.

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
OSOffroad nói:
Em là lính mới, bác @langhe có cho em đu theo tiền trạm không? Em có chiếc cào cào 125, bảo đảm đi đường này rất ổn.

anh em OS đang tìm 1 bác cào cào để đi offroad . có bác đi là quá hay rồi đó vì có những con đường cào cào phải tiền trạm trước như thế nào rồi xe offroad mới dám đi .

Hạng C
13/8/07
558
2
18
OSOffroad nói:

Véo cằm bác!
Em vừa PM cho bác số đt của em. Có gì bác nhắn em số dt của bác để tiện liên lạc.
Bác Minh Giang cũng có một chiếc cào cào nhưng 250cm3 lận. Em chưa xem xe nhưng nếu to quá đi không cơ động vì có những chỗ phải lách hay đẩy xe.

Hạng B2
30/7/13
310
217
43
35
Các cụ cho em hỏi em muốn tham gia thì thế nào ạ. Em chưa có xe nhưng sẵn tinh thần máu đi đây đó ọp rốt ạ^^