Hạng B2
7/12/10
262
268
83
Dear các anh chị ,

Hiện tại mình thấy các anh chị em sử dụng xe chevy Orlando tại tpHCM cũng khá nhiều rồi. Do đó, em xin đứng ra tổ chức 1 buổi offline cafe để gặp mặt làm quen và trao đổi về xe Orlando cũng như là tham gia vào Hội GM Saigon.
Thời gian : 8h sáng thứ 7, ngày 18/04/2015
Địa điểm: Coffee Soho , khu Crecent Mall , Phú Mỹ Hưng ( có thể vào sát bờ hồ Bán Nguyệt , coffee Bronwn nếu sáng mai họ cho xe vào nhé ).

Anh chị em chạy xe Chevrolet cứ đến tham gia thoải mái. ACE nào có ý định mua xe thì cũng thm gia được luôn.

em Minh - 0906647573

Attachments

• Like
Reactions: 024402
Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Anh em đi Ốc trong GMFC mình vẫn còn đếm trên đầu ngón tay bác giaminh ơi, hay ngày mai bác ra KDL Văn Thánh off chung với GMFC, trong đó có 2 bác đi Ốc thì phải. Nhân tiện em gửi áo đồng phục cho bác luôn.

Hạng B2
7/12/10
262
268
83
mai tụi em ra KDL Văn Thánh rồi trao đổi, tăng tụi em logo luôn nhé ;)

Tập Lái
27/9/14
47
55
18
43
HCM
Anh em đi Ốc trong GMFC mình vẫn còn đếm trên đầu ngón tay bác giaminh ơi, hay ngày mai bác ra KDL Văn Thánh off chung với GMFC, trong đó có 2 bác đi Ốc thì phải. Nhân tiện em gửi áo đồng phục cho bác luôn.
bác poorguy ơi, cho xin số dt của ae nào trong hội orlando nha. Vì định độ 1 số thứ cho con vợ 2 nè. Tks bác

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50

bác poorguy ơi, cho xin số dt của ae nào trong hội orlando nha. Vì định độ 1 số thứ cho con vợ 2 nè. Tks bác
Hiện nay hội Orlando đang tự hình thành và phát triển song song cùng GMFC.......em chưa thấy đăng ký thành viên GMFC với nhiều lý do ngoại trừ bác giaminh và anhkhoa2907 (em chỉ có số bác ấy). Nếu cần thiết em sẽ xin phép bác anhkhoa2907 và pm số bác ấy cho bác để tiện liên lạc.

Hạng B2
7/12/10
262
268
83
anh Poorguy : vậy thôi để sáp nhật group Orlando Sài Gòn và chugn với GMFC đi cho đông vui.
anhkhoa2907 và triminhquan cho ý kiến nhé !!!

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
anh Poorguy : vậy thôi để sáp nhật group Orlando Sài Gòn và chugn với GMFC đi cho đông vui.
anhkhoa2907 và triminhquan cho ý kiến nhé !!!
Dear bác giaminh,
Thành viên đăng ký gia nhập GMFC là tự nguyện và chơi theo hướng phi lợi nhuận, phi quyền lợi (hi hi vì muốn có quyền lợi thì thành viên phải tuân thủ nhiều quy định, luật lệ v.v...). Chi hội GMFC cũng đang ở xu thế bảo hòa.....các hoạt động của hội đang dường như dừng lại bỡi các yếu tố chủ quan cũng như khách quan. BLD chi hội hiện nay cũng đã không còn duy trì được rầm rộ như xưa. Chính vì điều này nên với hình thức những nhóm hội nhỏ chuyên về một dòng xe duy nhất để tiện giao lưu, trao đổi học hỏi cũng là một hình thức tốt, rất khuyến khích để từ đó chúng ta vẫn giữ được hình ảnh của GM.
Tuy nhiên em vẫn mong muốn cùng một sân chơi chung, đó là diễn đàn otosaigon, và sân chơi riêng là GMFC của chúng ta. Khi cần thì cùng họp, cùng góp ý, cùng off, cùng giữ hình ảnh chi hội để song song và tồn tại như những chi hội xe khác.

• Like
Reactions: BMBA and Mr.migoi.