npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM
Kính thưa các bác!

Theo yêu cầu của một số anh em trong hội công nông và cả em nữa :), em đề xuất ý tưởng hội công nông anh em ta họp mặt một bữa để anh em gặp mặt nhau, trước là tìm hiểu và chia sẻ thông tin về xe, có thể cả test xe (nhất là mấy chú xe mới :D) sau đó là anh em chia ... mồi với nhau :D

Thời gian em xin dự kiến là Chủ nhật tuần sau, địa điểm cũng linh động, anh em cứ đề xuất ý kiến và sau đó sẽ gút lại sau.

Kính mong các bác hưởng ứng và cho ý kiến nhé :)

P/S: Nếu lực lượng của chúng ta hùng hậu, có thể kéo nhau qua hội CAP gây chiến và ... gầy độ nữa, cho các bác í biết máy dầu nó ... ồn và khói như thế nào nhé :D:D. Còn nếu không, thì thôi, tha cho các bác í :)

Hạng B2
22/3/07
253
1
16
RE: OFFLINE HỘI CÔNG NÔNG ISUZU

Hoan nghênh hai tay
, nhưng trong danh sách hội Công nông nhà mình thấy "hội viên danh dự" trong Sài gòn (chưa có xe như em) cũng nhiều nên không biết khi offline có gặp khó khăn gì không? Hội Cap hình như đông và hùng hậu hơn hội nhà mình nên chắc gây chiến không lại, chỉ còn gầy độ
như vậy thôi.:D:D:D

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Báo cáo các bác, có xe hay chưa cũng không thành vấn đề đâu ạ. Các bác chưa có xe thì còn được ưu tiên test xe miễn phí trước khi mua nữa ạ :D

Các bác cứ cho ý kiến nhé, vài hôm nữa em sẽ gút lại :)

Các bác ở HN cũng đừng buồn nhé, để em làm trước rồi sẽ rút kinh nghiệm chia sẻ với các bác nhé :)

Rất vui vì các bác đã ủng hộ :)

Last edited by a moderator:
Hạng B1
29/7/06
65
2
8
47
Hà Nội
www.anhvaem.net

Sao phải gây chiến với hội Cap nhỉ? Tại Nam Mỹ mấy em D-Max cũng được bán ra dưới tên Chevrolet LUV D-Max, như vậy anh em cùng cha khác mẹ rồi :D Em vẫn còn ở Hà Lội, nàm sao tham gia bây giờ?

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Báo cáo bác chủ tịch npt cho phép tổ chức ọp ở VTàu. Dự kiến chiều t7 này đi, chủ nhật về. Em đi xe có thể còn trống 2-3 chỗ :):D:D

Kính :D

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Duyệt luôn, nhưng cũng còn tùy anh em thế nào nhé Goodman ơi :)

Em nghĩ như vầy, nếu anh em muốn SG, mình làm SG .Muốn VT, mình đi VT ;)

Các bác cho ý kiến với :)