Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam
RE: OSF1-F08 Turkey

Bác Clavi: Đúng rồi đấy! Bác Hải kar bảo là đang đổi host nên bên AP ko log được, tuần sau mới có bác àh!

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Vâng! Có lẽ đúng đấy vì Ferrari đã thắng 80% số chặng trong năm nay! Cũng nghe Tây đồn là . . . chặng Monte Carlo sắp tới không phải là sân của Fè nên Bắp chắc phải ăn chay từ thứ 6 . . . . :D:D:D

Trích đoạn: otosaigon
Nghe đồn Bắp.. cũng vừa làm bộ Di Ảnh của Ferrari trên bàn thờ thì phải :D

không biết có di ảnh không, nhưng mà cái dây xích chó bằng vàng hybrid (lai vàng với vàng trắng), thêm cái mặt logo Ferrari to bằng nửa bàn tay trên đó đính thêm mớ hạt xòan tấm cám gì đó nữa..là có thật. Bắp to con thế mà đi cứ phải chúi chúi về phía trước :D

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Phân tích một chút về kỹ thuật đi bác Bắp ơi! Có phải khung xe F2008 năm nay đã ngắn lại. Em là em không thích nhìn thấy Raikkonen xuất phát từ vị trí thứ 16 như năm ngoái đâu! Chặng Monte Carlo có vượt trực tiếp được đâu! :(:(:(

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: clavinova

Tiện đây xin phép các bô lão trên này mở một cái topic mới chuyên bình luận F1 sau mỗi chặng đua để tránh nhiều topic quá, anh em xem loãng thông tin, Topic đó sẽ đi hết mùa giải năm nay, đến mùa 2009 lại lập cái khác, không biết ý các bô lão thế nào?

bác làm thế thì hay quá, anh em sẽ ủng hộ, chứ chờ các chuyên gia F1 ở đây thì được chăng hay chớ, nhất là khi Fer thua thì......;):D, với lại các fan của Fer đông qua nên bàn luận cũng chẳng khách quan cho lắm :D

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Em là em vẫn thấy bác Minhtit là người bình luận và có cái nhìn rất tinh tế, khách quan đối với từng chặng đua F1 . Nhưng do năm nay McLaren thắng ít quá nên bác ấy cũng hơi kiệm lời :D :D:D .

Tự nhiên chìêu nay mình lại thích chọc người khác thế ko biết :):):)

cn5 confirmed
Hạng C
18/3/07
973
271
63

Như e đã nói vòng đua này hấp dẫn nhất từ đầu đến giờ nên cái thớt này cũng khá dài rồi và chắc còn dài .. dài nữa!
Riêng e thì cảm nhận chú Mas không thể so với Rai (dĩ nhiên), Ham, và cả Alonso nữa (e còn nhớ mùa năm ngoái Mas bị Alonso qua mat cái éc ở chặng trời mưa xối xả đó), và vì thế Fer mới vô địch chứ không lại như Ham và Alonso của Mc_Laren mùa trước

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: BMW-passion boy

Em là em vẫn thấy bác Minhtit là người bình luận và có cái nhìn rất tinh tế, khách quan đối với từng chặng đua F1 . Nhưng do năm nay McLaren thắng ít quá nên bác ấy cũng hơi kiệm lời :D :D:D .

Tự nhiên chìêu nay mình lại thích chọc người khác thế ko biết :):):)

Chẳng phải là do McLaren thua nên em ít lời đâu, mà do là cũng bận nhiều việc, với lại từ năm ngoái em cũng đã ít bình luận rồi mà :D