Tập Lái
10/10/16
34
30
18
38
Chưa xuống tay bác ơi, mà em thấy bác dùng HUD Navdy đã có Navigation rồi thì tính năng Nav trên Kenwood hơi thừa nhỉ?

Yess bác! Đúng là hơi thừa. Cơ bản là trải nghiệm và em yêu khoa học thôi.

Navdy nó dùng Here Map với bộ search của Google nhúng vào app của nó => cần 3G. Còn Kenwood thì dùng Garmin, ko cần 3G.

Cuối tuần này cafe giao lưu ko bác?

• Like
Reactions: truong195
Hạng B2
6/6/16
274
411
63
Yess bác! Đúng là hơi thừa. Cơ bản là trải nghiệm và em yêu khoa học thôi.

Navdy nó dùng Here Map với bộ search của Google nhúng vào app của nó => cần 3G. Còn Kenwood thì dùng Garmin, ko cần 3G.

Cuối tuần này cafe giao lưu ko bác?
Thứ 7 này em làm chuyến về "Miền Trung thương nhớ" rồi bác ơi (bằng em Outlander này luôn, đi ra QL14 và đi vô bằng QL1), hẹn gặp bác sau Tết nhé.

• Like
Reactions: truong195
Tập Lái
10/10/16
34
30
18
38
Thứ 7 này em làm chuyến về "Miền Trung thương nhớ" rồi bác ơi (bằng em Outlander này luôn, đi ra QL14 và đi vô bằng QL1), hẹn gặp bác sau Tết nhé.
Vậy hẹn bác sau tết. Chúc bác trên đường bình an hoan hỉ ;-)

À, sau này bác mua kenwood thì không cần phải mua dòng navigation nhé, cứ chơi music entertainment được rồi. Tiết kiệm hơn dòng Navigation mấy trăm Trump!

Hạng D
11/1/09
3.654
7.449
113
nơi xa lắm
Các bác ơi, em thấy sơn chiếc Outlander dễ trầy có, mấy cây quẹt nhẹ cũng trầy. :( :( :(
Camera de, lâu lâu bị khùng em để D vẫn hiện, cái này bị lỗi điện hay sao các bác? qua tết em đem đi kiểm tra mới đc, mà chết cái là mấy cái này ko bị thường xuyên.
Quên nữa, em đi đường xấu nghe chỗ vô lăng phát ra tiếng kêu như dàn nhựa hở vậy. Xe các bác có vậy ko? chưa kể em thấy các phần nhựa trên xe gắn có vẻ ko khích lắm. :( :( :(. Mấy cái này đang thua chiếc santafe của em.

• Like
Reactions: manchestervn
Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Nghe bác mô tả giống xe Lifan quá nhỉ. :)
Các bác ơi, em thấy sơn chiếc Outlander dễ trầy có, mấy cây quẹt nhẹ cũng trầy. :( :( :(
Camera de, lâu lâu bị khùng em để D vẫn hiện, cái này bị lỗi điện hay sao các bác? qua tết em đem đi kiểm tra mới đc, mà chết cái là mấy cái này ko bị thường xuyên.
Quên nữa, em đi đường xấu nghe chỗ vô lăng phát ra tiếng kêu như dàn nhựa hở vậy. Xe các bác có vậy ko? chưa kể em thấy các phần nhựa trên xe gắn có vẻ ko khích lắm. :( :( :(. Mấy cái này đang thua chiếc santafe của em.

• Like
Reactions: Aron_Truong
Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Đang hăm he mà sao nghe bác Aron-Truong nói tự nhiên giảm rất nhiều háo hức. Nghe sao mà Out cùi bắp quá, có đúng dzậy hông các bác khác ơi? :(