Tập Lái
27/6/15
3
4
3
47
peugeot 605 chạy ngon lắm

Attachments

• Like
Reactions: hoangpsg
Hạng B2
8/1/11
285
123
43
47
haha... m
lấy cái gì để múc hả bác. Tìm được chỗ thích hợp chưa, em cũng để ý nhưng chưa thấy chỗ nào thích hợp cho bác.
mình cũng đang dò hỏi... mà cũng chưa có tìm ra chỗ nào nè... ước gì tụi mình ở gần gần chung xóm cho vui hén haha :D

Hạng B2
11/12/11
382
246
43
Anh em mình gần nhau nói chuyện hoài, người ta cứ tưởng gay là phiền lắm.
gần nhau nói chuyện thôi, chưa kịp làm gì... mà là gay rồi :)....vậy là gay quá bác My ơi, anh em hội Peugeot phải đi Thailand gấp để chuyển giới cho đúng giới tính , k0 thì gay. Bị gay rất là gay, offline, cafe gì cũng gay go vì bị thiên hạ tưởng là gay. Gay quá ...giờ làm sao đây? giờ k0 có tiền đi TL. Vậy k0 gặp mặt hẹn hò thường xuyên với những người cùng giới là k0 gay? bác My trả lời nhanh...k0 thì gay lắm lắm...:)

Hạng C
8/7/13
923
604
93
70/4 Lã Xuan Oai, Q9
gần nhau nói chuyện thôi, chưa kịp làm gì... mà là gay rồi :)....vậy là gay quá bác My ơi, anh em hội Peugeot phải đi Thailand gấp để chuyển giới cho đúng giới tính , k0 thì gay. Bị gay rất là gay, offline, cafe gì cũng gay go vì bị thiên hạ tưởng là gay. Gay quá ...giờ làm sao đây? giờ k0 có tiền đi TL. Vậy k0 gặp mặt hẹn hò thường xuyên với những người cùng giới là k0 gay? bác My trả lời nhanh...k0 thì gay lắm lắm...:)
Không có tiền đi Thái để " trả lại giới tính cho em" mà sợ người ta nói mình gay thì phải đi uống nước với người khác phái thường xuyên. Vậy lần sau mình gặp nhau thì mỗi người dắt 1 cô gái theo nghe.

Hạng B2
8/1/11
285
123
43
47
Không có tiền đi Thái để " trả lại giới tính cho em" mà sợ người ta nói mình gay thì phải đi uống nước với người khác phái thường xuyên. Vậy lần sau mình gặp nhau thì mỗi người dắt 1 cô gái theo nghe.

2 bác làm tình hình gay thiệt, túm lại là vầy...
anh em mình xem ngày lành tháng tốt tổ chức gặp nhau lại cái coi, lâu rồi kg có gặp... để lâu quá là gay thật đấy! hahaha