Hạng D
4/4/16
1.810
3.117
113
Tp.HCM
Ah, chắc tụi nó đang cạnh tranh chức gà vàng đó mà, nhưng mà hình chú gì đó ở Vũng Tàu ẩm cúp rồi thì phải.
Tụi nó tổ chức giải theo ngày, theo từng địa điểm khác nhau nhen anh, có ngày 2 3 anh giựt, có ngày hổng có anh nào chịu giựt....Em mê harley 48 à, mà cao tiền quá nên nhìn thôi, éo mua cho tụi bán xe thèm chơi:3dcuoi:

• Like
Reactions: Ar Tran
Hạng D
24/8/10
1.038
531
143
39
TP. Hồ Chí Minh
Quả thật mà nói dạo này dọc các topic chửi về "dân" đi PKL nhiều quá, đọc thấy nhục thật các Bác ạ! Nhưng mà đúng là không phải ai cưỡi lên chiếc PKL đều Láo như thế ....! Nhưng các Bác chửi cũng đúng vì hễ gặp PKL nngoài đường là y như rằng người cầm lái chiếc đó chạy như đi "gặp Ông bà " vậy, em cũng là người chạy PKL mà chưa biết chạy vậy để làm gì ....! tuy lâu lâu cũng hâm hâm ra Mai Chí Thọ thử cảm giác trên 100 nhưng những lúc khuya và vắng người ...!
- Em thấy mấy ae trong hội moto có những bạn chỉ mới 18 tuổi, 100% mấy bạn này leo lên PKL là thể hiện liền, phải chăng, luật lệ cần phải điều chỉnh lại độ tuổi được thi bằng A2 phải từ 30 tuổi thì mới được hoặc ít nhất 25 tuổi trở lên, chứ mấy bạn 18 -20 thì cái đầu còn suy nghĩ bồng bột và ảo tưởng sức mạnh gây nguy hiểm cho người khác thì thật là đáng trách, đáng chủi rửa lắm cơ!

Hạng B2
28/3/16
191
174
43
Bác chơi thế này cho máu ạ :p
P/s : em đùa thôi nhe, giải trí tý ạ ^^
Hôm trước thằng đi xe đạp chạy láo, vượt qua mặt em, thế là em đua với nó giống giống vậy nè. Giờ nhớ lại còn sợ quá, quá nhanh, quá nguy hiểm bác ạ

• Like
Reactions: sting9154