Hạng D
26/3/18
1.478
2.149
138
32
Có tài rồi thì Tourneo đi cho tiện a ơi. Đi gd thì xe to trần cao mà chơi. Còn đi công việc thì có XC rồi. Cửa điện độ dễ mà kg có gì phải lo hehe

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Có tiền thì Sienna
Không tiền thì Sedona dầu
Còn dịch vụ thì hãy nghĩ tới đám kia.

Hạng C
11/2/08
576
715
93
Có tài rồi thì Tourneo đi cho tiện a ơi. Đi gd thì xe to trần cao mà chơi. Còn đi công việc thì có XC rồi. Cửa điện độ dễ mà kg có gì phải lo hehe
Tourneo giá vô cùng hợp lý, độ thêm gói limousine thì hết bài. Cửa điện độ được hả bác? Cái quan trọng nhất của minivan mà Ford cũng ko chịu làm, trong khi cái cửa sổ trời bé tí chả tác dụng gì thì ko cắt

Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
Vote Sedona CRDi 2.2 máy ngon lành và tiết kiệm, em cao 1m8 di chuyên bang giữa và sau vẫn thấy thoải mái, em cũng đang cố làm 1 chiếc backup. Tourneo nhìn quải chà đậu, với đi tiệc này nọ chạy xe vào nhìn ko dc sang, và 1 điều nữa dàn đèn của ford luôn làm em thất vọng :v​

Hạng B2
21/4/11
423
524
113
Lên đây câu like hay câu view vậy bác . Cầm ngần ấy tiền mà ko biết chọn xe nào phù hợp với bác thì bác đi Grab cho tiện vậy ...

Hạng C
11/2/08
576
715
93
Ha ha cụ chủ đi XC90 thì mấy cụ còm con dầu vào bảo bao ngon mới chết.
Thôi cụ chủ nén đau thương làm con Sien... mới nhất đi, không thì Al phá.
Em thấy giá ko đáng :)) bao nhiêu tiền chảy hết vô thuế chỉ vì cái máy lớn
Lên đây câu like hay câu view vậy bác . Cầm ngần ấy tiền mà ko biết chọn xe nào phù hợp với bác thì bác đi Grab cho tiện vậy ...
Câu gì đâu bác, lần đầu mua phân khúc minivan nên hỏi thăm kinh nghiệm các bác đã chạy qua. Lúc mua XC90 cũng hỏi banh cái diễn đàn này. Coi thông tin với đi thử chục chiếc xe vẫn ko bằng 1 người kinh nghiệm chia sẻ với mình
Bác cho em hỏi ngon chỗ nào với cái giá tào lao của nó vậy :D
Em cũng Cùng thắc mắc