G9. confirmed
Hạng C
9/4/11
650
121
43
48
Sedona là hợp lý nhất trong tầm giá, lý do tại sao giờ thấy chạy đầy đường ? Vì giờ người tiêu dùng thông minh lắm, họ toàn lên OS hỏi trước khi quyết định

Hạng B2
30/10/16
209
237
43
26
Gói độ Noble Klasse, em có tham khảo rồi, nghe đâu sắp về vn, tầm hơn 600tr, nhìn hình hơi phê

Bác nói rất đúng ý em, V250 chỉ có logo merc nhìn sang thôi chứ em thấy giá trị sử dụng ko đáng giá tiền
Hiện tại 90% em sẽ chọn Sedona hoặc Tourneo kèm gói độ nội thất Limousine. Cái em phân vân là Sedona có thể chắc cũng sắp hết vòng đời
Sedona hết vòng đời thì em nghĩ cũng tầm 2 năm nữa là ít đối với chiến lược của Thaco, vì nó cũng mới nâng cấp nhẹ năm ngoái. Còn bác thật sự thích sang trọng tí thì Tourneo có gói độ cũng ngon, e chỉ k thích ngoại thất của nó thôi. Đối với em thì mua xe đẹp đẹp mình đi cho có tí cảm xúc haha

• Like
Reactions: foryouandforlife
Hạng B2
20/3/17
225
138
43
35
Sedona là hợp lý nhất trong tầm giá, lý do tại sao giờ thấy chạy đầy đường ? Vì giờ người tiêu dùng thông minh lắm, họ toàn lên OS hỏi trước khi quyết định
Cái đó gọi là đẽo cày giữa đường đấy.

• Like
Reactions: foryouandforlife
Hạng D
21/3/16
1.012
665
113
Cách nói của bác thì chỉ còn Sedona và touneo vào chung kết. Mình vote Sedona

Tập Lái
8/7/10
28
10
3
Gd mình sử dụng Sedona đã hơn 100.000 km .Đến giờ vẩn hài lòng và cũng khg kém phần quan trọng là nội thất chưa hề xuống cấp .Chỉ 1 lần cửa lùa điện có vấn đề mà còn bảo hành .hảng thay cụm motor mới .Ngoài ra chỉ bảo dưởng định kỳ và những hao mòn theo KM .

Tập Lái
8/7/10
28
10
3
Gd mình sử dụng Sedona đã hơn 100.000 km .Đến giờ vẩn hài lòng và cũng khg kém phần quan trọng là nội thất chưa hề xuống cấp .Chỉ 1 lần cửa lùa điện có vấn đề mà còn bảo hành .hảng thay cụm motor mới .Ngoài ra chỉ bảo dưởng định kỳ và những hao mòn theo KM .