Hạng C
20/10/17
702
956
103
Cái siêu thị Vincom mà cũng mang ra bơm , cò này chắc đói lắm

"Thứ Sáu, 24/8/2018 09:00
(BĐT) - Chủ tịch UBND tỉnh Bình Thuận Nguyễn Ngọc Hai vừa thống nhất chủ trương cho Công ty CP Vincom Retail được nghiên cứu khảo sát, lập quy hoạch chi tiết khu đất có diện tích khoảng 32,364 ha thuộc Dự án Khu công viên Hùng Vương (khu vực dự án 5) tại phường Phú Thủy, TP. Phan Thiết để thực hiện Dự án Vincom Phan Thiết."

riêng FLC, tui không có nguồn thông tin đại chúng để cung cấp. Tui chịu trách nhiệm nói không đúng sự thật.

Hạng C
16/3/14
578
695
143
Tin vỉa hè của các bác thủ đô là khu vực 716B khu vực mũi nhô ra ở Hòn Rơm sắp có cái vinpearl, trong thành phố Phan thiết thì e chưa có nghe

Tập Lái
18/3/19
43
272
56
38
Bác nào bảo PT giờ tây ko ngó tới thì chắc lâu ko ra.Em đi PT 2 lần cả 2 lần đặt resort ở nguyễn đình chiểu đều hết phòng.Chạy ngược chạy xuôi mãi mới thuê dc.Tây đặc biệt thích PT vì ít dân tàu chưa lộm nhộm.Em thấy PT là hình ảnh Nha trang cách đây hơn chục năm.Nói chung PT giờ ko đìu hiu hút gió khỉ ho cò gáy như một số bác lầm tưởng đâu.Bờ biển trong mỗi tội cát toàn lẫn vỏ ốc.Mũi né khách tây là chủ yêu với dân SG phi ra nghỉ dưỡng.Xay sb xong là dân bắc cũng sẽ vào thôi vì chắc chắn rẻ hơn Nha trang đà nẵng.Mà cũng có nhiều chỗ chơi,vin mở kiểu Vinpearl nữa thì càng tuyệt.Em mới đi PT 5 ngày đây giờ rảnh là chỉ thích ra PT đổi gió chứ VT ko
thich nữa rồi

Tập Lái
8/4/17
38
42
18
36
Bác nào bảo PT giờ tây ko ngó tới thì chắc lâu ko ra.Em đi PT 2 lần cả 2 lần đặt resort ở nguyễn đình chiểu đều hết phòng.Chạy ngược chạy xuôi mãi mới thuê dc.Tây đặc biệt thích PT vì ít dân tàu chưa lộm nhộm.Em thấy PT là hình ảnh Nha trang cách đây hơn chục năm.Nói chung PT giờ ko đìu hiu hút gió khỉ ho cò gáy như một số bác lầm tưởng đâu.Bờ biển trong mỗi tội cát toàn lẫn vỏ ốc.Mũi né khách tây là chủ yêu với dân SG phi ra nghỉ dưỡng.Xay sb xong là dân bắc cũng sẽ vào thôi vì chắc chắn rẻ hơn Nha trang đà nẵng.Mà cũng có nhiều chỗ chơi,vin mở kiểu Vinpearl nữa thì càng tuyệt.Em mới đi PT 5 ngày đây giờ rảnh là chỉ thích ra PT đổi gió chứ VT ko
thich nữa rồi
Đợi có đầy đủ tất cả như bác nói thì liệu nó còn "chắc chắn rẻ hơn Nha trang đà nẵng" như bác nói nữa không :cool::cool:.

Tập Lái
18/4/17
48
39
33
36
mình rất thích các tranh luận của các bác, từ đó sẽ có nhiều thông tin đa chiều hơn, và ai cảm thấy đầu tư đc thì đầu tư, còn ai cảm giác ko phù hợp với mình thì sẽ bỏ qua. mình nhớ mang máng 1 câu nói của anh Shark Hưng: " Cơ hội tốt thường không rõ ràng. Mà rõ ràng thì không tới lượt bạn ". ^_^

Hạng B2
23/8/15
168
341
78
32
mình rất thích các tranh luận của các bác, từ đó sẽ có nhiều thông tin đa chiều hơn, và ai cảm thấy đầu tư đc thì đầu tư, còn ai cảm giác ko phù hợp với mình thì sẽ bỏ qua. mình nhớ mang máng 1 câu nói của anh Shark Hưng: " Cơ hội tốt thường không rõ ràng. Mà rõ ràng thì không tới lượt bạn ". ^_^
mình chỉ thấy là Phan Thiết coi bộ hết thơm dồi, đầu cơ chuyên nghiệp tới làm loạn quá, bác có nghắm nghía khu vực nào khác không

Hạng D
19/3/13
1.379
726
113
Sài Gòn
www.saigonvillas.vn
thich nữa rồi
Phan Thiết rất có tiềm năng phát triển du lịch, đặc biệt khi có sân bay, cao tốc,... Buổi tối khách du lịch đổ ra đường quán xá rất đông và nhộn nhịp. Con đường Nguyễn Đình Chiểu & Huỳnh Thúc Kháng cần được mở rộng, các khu resort gần đây được đầu tư rầm rộ hi vọng vài năm tới Phan Thiết sẽ là 1 nơi nghỉ ngơi lý tưởng. Em cũng mới ra đây chơi công nhận hải sản Chỗ Chợ Hải Sản số 70 Nguyễn Đình Chiểu tươi ngon giá mềm.
Phan Thiết - Mũi Né con quá rẻ so với mặt bằng chung về du lịch biển ở Việt Nam

Attachments

Tập Lái
18/4/17
48
39
33
36
mình chỉ thấy là Phan Thiết coi bộ hết thơm dồi, đầu cơ chuyên nghiệp tới làm loạn quá, bác có nghắm nghía khu vực nào khác không

dĩ nhiên là mình cũng có đi đó đây ngắm nghía chỗ này chỗ kia, cũng chưa đi nhiều như các anh chị trên này, thơm thì mình ko dám khẳng định là thơm hay ko. vì chỗ nào thơm thì lan tỏa mạnh quá rồi, PT cũng thế, miếng bánh ko biết là thơm hay ko, vì cũng lan tỏa rộng, tuy nhiên so mặt chung với mấy miếng bánh khác gần giống vậy hoặc ngon hơn thì việc có chấp nhận mua miếng bánh đó ko thì do mình thui.

mình cũng chả kỳ vọng vào sân bay, mình chỉ mong chờ cái đường cao tốc Dầu Giây - Phan Thiết & các tuyến đường đô thị PT đc nâng cấp là đc, những cái này khả thi hơn là sân bay.

Hạng B2
23/8/15
168
341
78
32
Bác chắc đầu tư đất, mảng nghỉ dưỡng có đầu tư không bác.
bán hết rồi bác, coi bộ ra lễ là nhận đủ tiền công chứng. Tui mua từ đât cln mặt biển đến dự án oceandunes, queenpearl giai đoạn đầu số lượng lớn có chiết khấu. Kể như vậy không phải khoe mà nói rõ là mua đáy bán ngọn cũng mới được nhân hai thôi. Sâu cứ bơm cho báo chí viết nhân ba nhân bốn trong 1 tháng làm tui không ưng được. Cả tháng nay tui tìm mua chưa được
dĩ nhiên là mình cũng có đi đó đây ngắm nghía chỗ này chỗ kia, cũng chưa đi nhiều như các anh chị trên này, thơm thì mình ko dám khẳng định là thơm hay ko. vì chỗ nào thơm thì lan tỏa mạnh quá rồi, PT cũng thế, miếng bánh ko biết là thơm hay ko, vì cũng lan tỏa rộng, tuy nhiên so mặt chung với mấy miếng bánh khác gần giống vậy hoặc ngon hơn thì việc có chấp nhận mua miếng bánh đó ko thì do mình thui.

mình cũng chả kỳ vọng vào sân bay, mình chỉ mong chờ cái đường cao tốc Dầu Giây - Phan Thiết & các tuyến đường đô thị PT đc nâng cấp là đc, những cái này khả thi hơn là sân bay.
tui muốn hỏi bác ngoài Phan Thiết ra bác còn thấy chỗ nào được không, có làm đường làm cầu là cơ bản rồi.