Hạng D
17/12/11
1.240
1.564
133
Mình thích Cruze lắm .
Nhưng nếu xuống tiền thì sẽ mazda 3 1.5
Vì độ hao xăng cruze hơn kha khá và còn vài cái khác nữa
Chúc chủ topic mua dc xe như ý hehe

• Like
Reactions: trần anh khoa
Hạng D
9/2/15
1.125
6.652
113
Thêm em K3 2.0 vào nữa đi bác, cũng là 1 lựa chọn đáng cân nhắc trong tầm giá này. Mazda 3 thì thể thao, trẻ trung. Cruze thì chững chạc, nam tính.

Hạng B2
24/3/16
167
85
28
CÔNG TY BẢO HIỂM PVI
Tiêu chí mua xe thì có hằng hà sa số , đại lại như :
1/ mua xe theo thẩm mỹ
2/mua xe theo chất lượng
3/mua theo thị trường ( theo số đông )
4/ mua theo nhu cầu thực tế
5/ mua theo giá
6/ mua theo gu
7/mua theo tính năng sản phẩm
mây mây và mây...
em ngĩ khi các xe đã đứng chung hàng với nhau thì chất lượng , tính năng tương đương nhau.Khác nhau là khác về quan điểm sản xuất của mỗi hãng . Có hãng thiết kế đẹp, hãng khác thì thích trang bị tiện nghi cho khách hàng, lại có hãng hướng các sản phẩm theo sự an toàn ( các trang bị vừa đủ sử dụng lại hợp với thời đại ).
Với các xe thuộc nhà sản xuất phương Tây, họ luôn mong muốn sản xuất 1 chiếc xe luôn đem lại sự an toàn cho người sử dụng hơn là tiện nghi trang bị trên xe.
Nêú bác chủ thớt hướng theo sự an toàn thì chọn xe phương Tây
Thân !

Hạng B2
8/10/11
327
1.379
93
Nếu là em em xuống tiền M3 cho lành bác ạ. Không bác kiếm Kia đi cũng lành! Cruze chưa được chứng minh trong các năm qua.

Hạng B2
26/12/14
275
114
43
37
Tại thấy bên mazda ít ai hỏi về bệnh lặt vặt của e nó...
Mỗi e 1 vẻ mà bác.. nội thất của Mazda quá tuyệt vời còn gì.. ngoại thất e thấy k oai bằng Cruze nhưng nhìn phần mông thì hài hoài hơn Cruze Bác nhỉ..
Mazda 1.5 thì ít hỏng hay lỗi vặt những đã lỗi thì lỗi tầm cỡ lỗi động cơ (cá vàng) thôi bác. Bác nên xem xét