Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Chụp cái sao kê tài khoản xem có bn tiền rồi hỏi tư vấn nhé chủ thớt Tập Lái
Sống lâu trong cnl nên bị khùng nè. Mắc mớ gì phải sao kê tài khoản?
Vả lại một số người có tài sản là đất đai, nhà hàng, khách sạn, công ty....
Chỉ có đám công nhân xòe tay lãnh lương hàng tháng mới so đo nhau về tài khoản, về mức lương.

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Sống lâu trong cnl nên bị khùng nè. Mắc mớ gì phải sao kê tài khoản?
Vả lại một số người có tài sản là đất đai, nhà hàng, khách sạn, công ty....
Chỉ có đám công nhân xòe tay lãnh lương hàng tháng mới so đo nhau về tài khoản, về mức lương.

Có tiền thì mới hỏi từ em vấn chú xe máy thì hỏi làm chi? Mà đụng vào đâu bác nhảy dựng lên thế?

Hạng B2
11/5/16
339
411
63
38
Chụp cái sao kê tài khoản xem có bn tiền rồi hỏi tư vấn nhé chủ thớt Tập Lái
Nữa... OS tư vấn mua xe nay phải sao kê tài khoản nữa hả trời.
Xem sao kê để xem người muốn mua xe dòng tầm này là phải tk có khoản bao nhiu tiền bác hử? Vả lại e thấy Tập lái cũng ko liên quan lắm đến việc này đâu bác, ae nào rảnh thì mới vào đây đọc bài và tham gia với ae trao đổi, học hỏi. Nhiều người có hạng cao hơn là vì vào đây bình luận tào lao lúc rảnh rỗi để nâng hạng thôi.

Hạng B2
23/7/17
155
123
83
Xem sao kê để xem người muốn mua xe dòng tầm này là phải tk có khoản bao nhiu tiền bác hử? Vả lại e thấy Tập lái cũng ko liên quan lắm đến việc này đâu bác, ae nào rảnh thì mới vào đây đọc bài và tham gia với ae trao đổi, học hỏi. Nhiều người có hạng cao hơn là vì vào đây bình luận tào lao lúc rảnh rỗi để nâng hạng thôi.
Ôi cái hình chữ S đáng iu ơi! 1 số người sống cong cong ko bao giờ chịu thẳng, người nghèo luôn ghét người giàu, kẻ đi xe máy ghét người đi ô tô, BẢN TÍNH ÍCH KỸ LÀ ĐÂY .... xã hội dân chủ mà ai thích nói sao mackeno :rolleyes:

Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Chú ấy đang nghĩ tập lái là không có tiền, tập lái là chém gió, nhưng thực ra chính hạng cao trong os mới là những người không tiền và nhiều thời gian rảnh rỗi toàn chém gió tào lao cùng xa rời những điều thực tế trong cuộc sống.

Hạng B2
11/9/17
121
77
28
Chú ấy đang nghĩ tập lái là không có tiền, tập lái là chém gió, nhưng thực ra chính hạng cao trong os mới là những người không tiền và nhiều thời gian rảnh rỗi toàn chém gió tào lao cùng xa rời những điều thực tế trong cuộc sống.
Nói cho công bằng nhiều khi ko có khói sao có lửa! Chắc bác ấy nghi chủ thớt này là sâu của hãng nào đó hoặc 1 maketer nào đang làm seeding để câu like và view!

Bác chủ có gì share thêm và đính chính để ae khác tư vấn giao lưu trên os ko nên cãi nhau miệt thị làm chi nhé:)