Thảo Luận Phê quá Wagon+5

Tập Lái
29/5/07
37
0
0
Vốn vẫn kết Su Wagon các bác ợ! Em ở HN lại mới lấy bằng, vợ cả cứ động viên mua 4 bánh. mỗi 1 nỗi là tiền ít, chẳng bít ngỏ cùng ai......có mỗi 145M mà thuyết phục vợ cả làm em vợ 2 CD5 hoặc fiat nhưng vợ cả lại ko thích mà chỉ thích Wagon.... thế chứ lị, các bác tư vấn cho em với. Nếu mua em xe cũ Wagon với tầm tiền đó có ổn ko? xe ko trợ lực thì có sao ko? em bối rối wá!
Sáng nay em đi làm gặp 1 bác nào đó đi em Wagon màu bạc biển số 30H-7677 ở đít xe em thấy có biểu tượng của OS mình nhìn cũng phê thật. Bác nào có xe này cho em vài í kiến nhận xét em xin cảm ơn các bác nhiều!!!

Hạng B2
29/7/07
342
14
18
RE: Phê quá Wagon+5

Xe này không trợ lực nên khi bác ngừng thì tay lái nó nặng lắm bác ơi bác học mới ra thì đừng nên đi em này.

Hạng C
14/2/05
735
2
18
57
Hà Nội

Wagon đi được đấy. Xe nhẹ nên tay lái không nặng lắm đâu. Vợ 2 đầu tiên của em cũng là wagon đấy.
Bác mua chạy 1 năm cho quen rồi đổi xe khác chắc cũng không mất giá mấy đâu.

Hạng B2
2/4/07
211
45
28

các bác cho em hỏi ?xe biển T đi được 9vạn mầu bạc chính chủ giá 140tr mua được ko ? em trả 130tr mà họ ko bán :D:D:)mất hứng :mad:

Last edited by a moderator:
HTH
Tập Lái
11/9/07
11
0
0

Tôi dang sài WG đây. Đi gần 2 năm không thấy khác lúc mới gì cả. Riêng CD5 hay matịt không thể đem so với WG về độ đầm chắc và cách âm hay nội thất đâu.
Hôm thấy 1 em của Autoclor sơn lại mầu xanh ngọc hay đậu ở Vũ Ngọc Phan nhìn trẻ trung năng động...
Bác trả giá 130 là ok rồi. Vì dòng này kén kháck không dễ bán đâu. Nhưng nếu gặp đúng người là xong ngay đấy.

Tập Lái
18/8/06
40
0
6

Em đi 1 năm rồi , giờ ai bảo bán giá lúc mua em cũng chẳng bán vì bán đi cũng chẳng có con nào hợp hơn he he he

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS

Vợ cả nhà em cũng đang muốn tìm vợ 2 cho em, bả thích cái kia morning vì nó đẹp, có số tự động, còn em thì lại thích wagon vì thấy nó rộng rãi, thoải mái, em đi taxi - wagon cũng nhiều nhưng vì taxi bị giảm chất lượng nhiều nên cũng không thể biết chính xác như thế nào. Vậy mong các bác nếu đã từng đi cả hai loại xe thì cho em xin một ít kiến thức, cụ thể:

1/ Êm dịu, nhẹ nhàng: em nào đi êm hơn, đỡ rung lắc hơn?
2/ Cách âm: em nào khi hành sự ít la hơn?
3/ Nhiên liệu: em nào ăn uống kiêng khem hơn (hình như cả 2 em đều dùng chế hoà khí)
4/ Về giá thì Kia moring, cũ 24000km = 17k, wagon mới: 14.4k. Giá vậy có ổn không mấy bác.

Cảm ơn mấy bác trước.

HTH
Tập Lái
11/9/07
11
0
0

Hi, chắc bác ở SG nên mới có taxi WG.
1. Êm dịu, nhẹ nhàng: MN>WG
2. MN=WG
3. MN=WG
4. OK.

Hạng B1
21/9/07
87
2
0
HàNội

:D Hi bác freehvn, 7677 là vợ hai em đấy, bác đã lấy xe chưa, lấy luôn đi bác, xe này đi cũng lành mà lại rộng rãi, ngồi cũng tương đối cao, tầm quan sát tạm được so với tầm tiền đấy. :D