Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM
Bởi vậy mới nói!? Về tới nhà và nghĩ lại mới thấy hình như nhóm Ông Mập đì mình ( vì em ko phải là thành viên của PREVIA Clup !
) nên đã xi nhan với nhà xe và CA cửa khẩu trước rồi. Lúc về còn cay hơn ! Nhà xe ko cho lên xe lại nữa mà kiu em qua bến xe Bus đón xe mà về ! :mad::mad::mad: ! Nhưng cũng nhờ Trời thương và bác xe ôm nhiệt tình giúp nên may mắn em lại gặp được 1 em Du lịch cho đi ké về tới nhà lun !

Đây ! Nhóm Ông Mập đây : Hội trưởng PREVIA - CHIEUCUONG , Bác Dũng - Chủ Gara , Bác Nai ...

... và : em:( ! ( Lúc này là 12h trưa tại trạm dừng của Sapaco ở cửa khẩu bên Cam - Em vượt biên trái phép hết có 7 phút và phải ngồi chờ thêm 1h30ph xe mới làm thủ tục xong và mới gặp lại nhau ) :

Rồi thì cũng tới được Thủ Đô NP ( viết tắt ) :

Hai ông này lần đầu tiên qua CAM :

Xe của bạn bác CHIEUCUONG tới bến và đón về Khác sạn nằm gần khu chợ xe :

Bác này tên là NGUN !

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Không biết cái HSTĐ Matiz của em có dzìa chung đợt này hông nữa :D

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té
SUV7Seats nói:
Em thì đặt hàng bác Cường cái núm vặn nâng ghế tài không biết có nhớ không nữa :D

nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.866
113
songnguyen nói:
SUV7Seats nói:
Em thì đặt hàng bác Cường cái núm vặn nâng ghế tài không biết có nhớ không nữa :D
Xin phép bác CC báo cáo cho bác biết là có thấy, có rờ cái núm, nhưng rất tiếc mấy em bán hàng bên Cam nói toàn bộ cả chục cái ghế đã có người đặt hàng rồi nên không gở cái núm ra bán riêng được.
Thậm chí bác CC muốn làm hư mấy đứa bán hàng, năn nĩ nó bán lại với giá cao, nhưng tụi nó nói (bằng tiếng khơ me bác CC dịch lại) : Tuị em không muốn ... hư " .

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM
Sorry các bác phải chờ lâu vì em bị lu bu quá trời việc lun :D!

@Songnguyen : " Vụ án " cái núm vặn ghế Camry thì đúng là em phải ngả mũ vì tính " Chất " của người Cam ! Các bác biết cái " lưỡi " của Chieucuong rồi đó vậy mà tới lui mấy lần , mỗi lần rỉ tai một em mà dứt khoát ko em nào chịu gỡ bán trong khi hơn chục cái ghế cũ chất đống mà người đặt hàng ko có ở đó ! và ...thất bại !:(

Tiếp nhe các bác ! Gần 3h chiều vừa lấy phòng KS, tắm rửa xong lập tức ào ra phố kiếm ... Tuk tuk ( hay Xe máy lôi ?) :

1 xe 2 băng ghế đối diện nhau ngồi đựơc 4 người cỡ Chieucuong ! thuê 2us chạy vòng vòng các khu phố xe thăm quan và định hình trước khi đổ bộ ! Mới chỉ 1 khu phố tập trung rã bán đồ xe mà đã lớn cỡ gấp 2, 3 lần Cư xá Bắc Hải !!![:O][:O][:O]

Ông " Địa " kia phê roài : hehe

1, 2 ...3 ! A LÊ ! Đổ bộ thôi !!!
Trước tiên là khu Mâm vỏ :

Mâm rã theo xe ra nhưng còn sáng choang - Mâm độ có, mâm Zin có toàn tháo từ xe ra và ko có mâm nhập mới của TQ, ĐL, HQ, hay VN đâu nhe !

Tới hàng Pô cũng vậy ! Lấy mới hơn đắp thế cái cũ hơn chứ ko có hàng thùng ! Vì Mâm và Pô giá rất bèo nhưng tụi em ko quan tâm nên chỉ đi lướt qua !

Nai : Ê chú Dũng ! Sao chú cứ lẽo đẽo theo tui zậy ? Đồ ai nấy kiếm chớ ! lộ hàng tui sao ???
Dũng : Cái anh này kì !!! Cả 2 ta wa lần đầu đi chung cho khỏi lạc chứ ! A có biết Vợ con em cứ 20ph réo em 1 lần ko ??? Lỡ Em mà bị lạc mất Anh zìa nhà em ... ah !!!??? :mad::confused::D:D

Last edited by a moderator: