Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té
Vậy là cái núm của em thất bại rồi nhưng dù sao cũng cảm ơn sự nhiệt tình của các bác. Tiếp đi bác Lương ơi.

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
songnguyen nói:
Vậy là cái núm của em thất bại rồi nhưng dù sao cũng cảm ơn sự nhiệt tình của các bác. Tiếp đi bác Lương ơi.
yên tâm đi bác ,xe bác vẫn còn và em vẫn còn đi cam nữa chắc chắn sẽ có cái núm cho bác trong 1 ngày không xa

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té
CHIEUCUONG nói:
songnguyen nói:
yên tâm đi bác ,xe bác vẫn còn và em vẫn còn đi cam nữa chắc chắn sẽ có cái núm cho bác trong 1 ngày không xa
Lần sau đi bác hú em đi với, qua đó em lén rứt cái núm bỏ túi là xong chứ gì haha :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM
@Hattrickson : Xe bên CPC 90% là TOY, LEXUS + 5% Honda, Acura +5% là các loại xe khác ( và dĩ nhiên là phụ tùng cũng rứa ! ). Đồ Camry, Lexs, Accord, CRV chất đống như vựa ve chai !

Bắt đầu vô " ma trận " từ nhẹ tới nặng nhe :
Bơm xăng :

Tapi và cửa :

Xa xa là kiếng chiếu hậu và đèn :

Đèn , Nẹp , nắp capo :

Cần nâng kiếng ... :

Két nước , kèn xe ...

Tapi và kiếng chất đống đó ! ai muốn lựa gì thì lựa :

Dây điện, Ống xả và...

... sâu hun hút !!!:confused::confused:

Rutin, thước lái tá lả lun :

Này thì cần số này :

Này thì hộp thắng, dây cáp , ống nhún ... :

Trời ơi ron cửa treo đống như đàn rắn đến mùa sinh ... :D - Bên cạnh là treo la liệt các bộ ABS :

Hoa mắt váng đầu , em hỏi chỗ đi WC và có 1 chú em soi đèn pin cho em vô mất 2 phút và nhìn lên nóc toalet ??? Bó tay lun ! chất kín đầu xả :

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
Bữa nào bác đi hú em theo với nhé, nhưng bác cho em hỏi mình mua rồi đem về VN như thế nào? Chẳng lẽ lại bỏ vô cái bao rồi ôm qua...biên giới??????

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM
Hehe ! sang phần nặng rùi đây ! Máy xe , hộp số nhung nhúc như heo CN![:O] , Kệ trên cao chất cửa và nắp capo :

Ặc ặc ! Hộp tì tay , ngăn đồ, đồ nhựa thì treo sát nóc nhà như Dơi trong hang đá ! Ở đây em chết cười :D:D : bác Chieucuong vì quá mập, ko có cổ mà cứ ngửa mặt lên xem kiếm mấy cái hộp một hồi thấy đơ lun ... tội nghiệp ![/:)][/:)], ấy vậy mà khi Chieucuong kêu mấy thằng thợ lấy cho món đồ đã chọn thì 3 thằng hì hụi leo lên leo xuống, có thằng đi kiếm cây sào 3,4m về mà vẫn ko lấy xuống được ( chắc phải treo cao cỡ 6,7m quá !!! )- Ko biết sao lại treo cao thế làm sao lấy mà bán chứ !!! bán thế này thì khách hàng gẫy cổ chết mất ???:):):)

Bên cạnh " đàn heo " máy cũ là khu vực " xử " hàng lun :

XE nào đã lựa " heo " xong là ale hấp :

Thay máy tại chỗ lun ! ko sửa chi cho mệt !:p

Tiệm này có 1 lốc máy Hybrid :

Nẹp hông còn tem nè :

Kia : 1 em Hybrid màu đỏ nữa còn kẹp 2 bên là RX350 và GS460

Mấy sợi màu cam là dây cáp điện nối cục sac với bình :

Cục sạc được gỡ cất rồi ! Tụi em hỏi nó cho xem thì nó đi vô 1 lúc rồi ra nói nó cất chỗ nào rồi kiếm ko ra ??? Quá vô tư lun ! hehe !

Chỉ còn lại máy và motor điện liền khối thôi :

Tiệm này nhe các bác - nếu bác nào cần đồ Hybrid ! Anh chủ nói tiếng Việt cũng khá đó !

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
hattrickson nói:
Bữa nào bác đi hú em theo với nhé, nhưng bác cho em hỏi mình mua rồi đem về VN như thế nào? Chẳng lẽ lại bỏ vô cái bao rồi ôm qua...biên giới??????
he he chuyện đó là chuyện nhỏ đối với em,bác cuongcualu còn đang có ý định rinh 1 bộ nóc sunroof về nữa kìa (chết cha bất mí cái bí mật của bác í rồi) nhưng nói thật các bác muốn mua gì thì tự đi là hay nhất trong thời gian này em sẵng sàng làm hướng dẫn kiêm phiên dịch cho các bác miễn phí nhưng nhờ em mua thì hơi khó vì thật tình như các bác thấy phụ tùng cũ mới,đời trước đời sau,xe hiệu này hiệu khác họ cứ để loạn xà bần lên em nhìn 1 hồi cứ hoa cả mắt cho dù em cũng khá rành về phụ tùng xe nhưng không thể nào bằng chính các bác với cái món các bác đang tìm

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63

bác này chơi ác cứ post cả cái bảng hiệu lên thế này mất mối hướng dẫn kiếm xu của em rồi :(