Thảo Luật Chung Phú Hoàng Anh 2, QUÁ HOT !!

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
24/12/13
38
0
6
Em đăng bài này muốn thông báo với các bác là những căn view trong 58m2 là đã bán sạch, hiện tại căn đẹp nhất là căn góc 73m2 chỉ còn từ tầng 16 trở lên.
Những căn hot, view trong như căn 58m2 đã có nhiều người mua lại chênh lệch 10 - 20 triệu.

Theo suy nghĩ cá nhân em, cứ tình hình thế này thì chưa đến ngày mở bán sẽ hết mấy căn đẹp các bác ah!!

Hạng C
16/5/11
673
68
28
sáng em mới thấy, căn 58m2 hết luôn rồi hả bác?

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Nhanh lên mấy bác ơi, ko hết nè. Hot quá rôi. Mà mấy hôm nay em thấy hot thiệt, chắc qua noel rồi.

Hạng B2
1/6/12
320
47
28
tinsqt nói:
Em đăng bài này muốn thông báo với các bác là những căn view trong 58m2 là đã bán sạch, hiện tại căn đẹp nhất là căn góc 73m2 chỉ còn từ tầng 16 trở lên.
Những căn hot, view trong như căn 58m2 đã có nhiều người mua lại chênh lệch 10 - 20 triệu.

Theo suy nghĩ cá nhân em, cứ tình hình thế này thì chưa đến ngày mở bán sẽ hết mấy căn đẹp các bác ah!!
Bên em vẫn còn mà có bán chênh lệch đâu? mà hiện giờ chỉ là đặt chổ đến tháng 3-4/2014 mới ký hợp đồng(trong thời gian này thì không biết có thay đổi gì không)làm sao mà ai dám mua chênh lệch hả Bác.

Hạng B2
1/10/12
247
125
43
sao thông tin nhiều chiều thế, ở trên thì chủ thớt nói hết rồi, ở dưới thì bác hieubds vẫn còn hàng kìa

Hạng B2
1/6/12
320
47
28
valetino rosi nói:
sao thông tin nhiều chiều thế, ở trên thì chủ thớt nói hết rồi, ở dưới thì bác hieubds vẫn còn hàng kìa
Căn đó vẫn còn nhưng không nhiều,vả lại mua chêch lệch mình thấy phi lý quá,vì bây giờ chỉ cho nhận đặt chổ chứ không phải cọc.

Tập Lái
24/12/13
38
0
6
Xin đính chính với các bác là CĐT cho cọc luôn rồi, tới ngày 15/3 là ký HĐMB.
Ko biết bên bác hieubds thế nào chứ bên em là những vị trí khách hàng thích đều đã xuống cọc nên người ta mới chịu mua chênh lệch bác ah!!
Mà bên bác hieubds còn sàn nào thế, có thể hợp tác ko bác.

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
hieubds_happyreal nói:
Bên em vẫn còn mà có bán chênh lệch đâu? mà hiện giờ chỉ là đặt chổ đến tháng 3-4/2014 mới ký hợp đồng(trong thời gian này thì không biết có thay đổi gì không)làm sao mà ai dám mua chênh lệch hả Bác.

Đánh dấu bác này. Bán hàng đàng hoàng !!!

Các bác bán hàng nên học tí đạo đức bán hàng thì mới sống lâu ngày với nghề được. Mấy trò tung tin vịt, thổi tới thổi lui chỉ lừa được thời gian đầu thôi

Hạng B2
1/6/12
320
47
28
duonglao nói:
hieubds_happyreal nói:

Đánh dấu bác này. Bán hàng đàng hoàng !!!

Các bác bán hàng nên học tí đạo đức bán hàng thì mới sống lâu ngày với nghề được. Mấy trò tung tin vịt, thổi tới thổi lui chỉ lừa được thời gian đầu thôi
Cám ơn Bác,dẫu biết đó là công việc mang lại thu nhập cho mình nhưng trước khi mình bán cho khách hàng mình cũng phải tim hiểu kỷ thông tin và cung cấp cho khách hàng thông tin chính xác nhất,bởi 1 sản phẩm bđs là cả 1 gia tài mà người ta dành dụm cả đời + vay mượn mới có,tụi em là sale đâu hưởng được bao nhiêu/căn đâu mà phải lừa gạt khách hàng.
- Em nói như vậy Bác chủ đừng hiều lầm là em ném đá Bác nhé,vì có thể bên sàn Bác có nhiều khách hàng nên những căn bên Bác mua đã hết và có người thích nên đồng ý mua chênh lệch là chuyện thường thôi.
Bác muốn hợp tác thì alo em số điện thoại bên dưới nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.