Tư Vấn Chia Sẻ Phụ kiện cho Vios 2009

Hạng B2
7/6/09
134
4
18
59
Chào các bác, em đang chuẩn bị rước 1 em Vios về nhà, đang phân vân không biết nên "ƯU TIÊN" lắp thêm phụ kiện nào dưới đây - Xin phụ đề thêm là em mới lấy bằng B2.

1. Cảm biến lùi 4 mắt
2. Kiểm soát áp suất lốp

Thêm 1 câu hỏi nữa là "CÓ NÊN TRANG BỊ THÊM" các phụ kiện dưới đây.

1. Dán kính cách nhiệt
2. lót sàn simili
3. che mưa cửa kính
4. chụp ống pô
5. chắn bùn

Cám ơn các bác rất nhiều.

BigM nói:
Chào các bác, em đang chuẩn bị rước 1 em Vios về nhà, đang phân vân không biết nên "ƯU TIÊN" lắp thêm phụ kiện nào dưới đây - Xin phụ đề thêm là em mới lấy bằng B2.

1. Cảm biến lùi 4 mắt
2. Kiểm soát áp suất lốp

1. Dán kính cách nhiệt
2. lót sàn simili
3. che mưa cửa kính
4. chụp ống pô
5. chắn bùn

Bác đúng là chịu nghiên cứu quá, e thấy mấy thứ bác đưa ra cái nào cũng cần thiết hết, bác có thể ghé e làm 1 lần luôn ạ.

Hạng B2
7/6/09
134
4
18
59
Cám ơn dochoioto.net. Rước nàng Vios về xong nhất định em sẽ ghé thăm bác 1 ngày cuối tuần.

Hạng B2
29/11/08
342
20
18
Em chỉ thấy 2 cái cần thiết trước tiên nên làm là lắp cảm biến lùi(giúp bác lùi xe an toàn,do bác mới có bằng) và che mưa cửa kính(vừa đẹp vừa đỡ bị nước mưa vào xe).Những cái kia khoan làm và sau 1 thời gian bảo đảm bác cũng chẳng muốn làm đâu,đỡ phí tiền.

Hạng C
7/11/06
617
38
28
Tp. HCM
Cái kiểm soát áp suất lốp bao nhiêu thế bác dochoioto.net? Em cũng đang định lắp 1 cái cho con Mit Lancer 1.6 nhà em.

Hạng C
12/6/09
556
2
18
HCM
BigM nói:

1. Cảm biến lùi 4 mắt
2. Kiểm soát áp suất lốp

1. Dán kính cách nhiệt
2. lót sàn simili
3. che mưa cửa kính
4. chụp ống pô
5. chắn bùn

Nhà pác ở SG quận mấy? Mời pác ghé tham quan cty em. Cty em có phòng dán film cách nhiệt chuyên dụng có thể gọi là hiện đại nhất hiện giờ với hệ thống phun sương. Xe pác sẽ được rửa sạch trước, sau đó được đưa vào phòng lạnh, lúc này hệ thống phun sương sẽ được kích hoạt. Hệ thống phun sương với những hạt bọt khí siêu nhỏ sẽ làm cho những hạt bụi bám vào và rơi xuống đất, giảm tối đa bụi bám vào film cách nhiệt, tăng tuổi thọ của film. Sản phẩm film cách nhiệt cty em là hàng chính hãng, nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, chất lượng bảo đảm, giá cả đại lý, dịch vụ hậu mãi chu đáo, bảo hành sản phẩm 10 năm (có phiếu bảo hành cty), cty sẽ bồi thường 20 triệu/ 1xe nếu pác chứng minh sản phẩm film dán lên xe pác là hàng không chính hãng.
Khi pác có nhu cầu, đến cty gặp em, em có thể sắp xếp khuyến mãi giảm giá cho pác. Có gì pác phone em ha. Pác tham quan cty em: [link]http://carstarvn.com/khachhang.aspx?L=DV[/link]

Phan Bửu Trung 0933.864.688 - 0908.237.288

Last edited by a moderator:
Hạng D
29/11/04
3.494
16
38
Vios phải làm cách âm bác ơi. Chạy trên 80 hơi bị ồn.