Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Phụ kiện PS tot, uy tín

Hạng B1
8/2/14
82
24
18
Hcm
Các bác dang di ps ngừa sâu răng cho e hỏi che mưa, op den hông, cản sau PS gắn o dâu tot ạh, đúng gia nữa va minh mua loai hàng nào ( hieu, nc sx)
Cảm ơn nhiu ah

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Các bác dang di ps ngừa sâu răng cho e hỏi che mưa, op den hông, cản sau PS gắn o dâu tot ạh, đúng gia nữa va minh mua loai hàng nào ( hieu, nc sx)
Cảm ơn nhiu ah
Bác liên hên với bác Innova2222 và cứ bám theobác này. Xe PSD trang bị khủng nhất hiện giờ.

• Like
Reactions: phambaoloc
Hạng B1
8/2/14
82
24
18
Hcm
Troi bac innnova2222 e dang cho cái nẹp hong cua bác í muh chua thấy tăm hơi j nè bác. Còn cái vụ chỉnh volang hbua bác truog noi lien he voi ai muh e quên roi. Tien day bác nhac lai e cái

Cảm ơn nhiu ah
Che mưa có 2 loại mỏng và loại dày. và gần như bác gắn ở đâu thì cũng vậy thôi. Giá xem xem nhau. lệch nhau khoảng 50k - 100k.

Cảm ơn nhiu ah
Cản sau đa số made in VN nha bác, che mưa thì có 2 loại 1 TQ 2 là hàng Thái. như bác Tuân nói chênh lệch ko bao nhiêu,ốp đèn hông TQ.
Còn giá thì vạn sự tùy duyên.