Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
"Anh Tùng ơi, mơi mốt anh để ý giùm e mấy cái xe đời 2016 với 2017 á, nắp capo nó phải có độ rơ chứ không phải cứng ngắc như cái ấy của ae mình, nè nè,nó phải vầy nè anh, mốt anh Tùng để ý giùm e nha, còn xe a cứng ngắc là nó bị tào lao rồi?!":3dcuoi:
Nơi giao lưu, chia sẻ và trao đổi phụ tùng

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Một anh nói nắp capo hở là tốt, anh kia nói ngược lại. Mình thì không biết ai đúng hay sai. Hóng tổ chức hội thảo.
Thôi hai anh! Hội thảo về vụ đó xong rồi, có kết luận và báo cáo về trung ương rồi. :DSắp tới còn 1 vụ kinh thiên động địa, xe 1.3 nên theo dõi. Follow me:3dcuoi:

• Like
Reactions: dungmokeys
Tập Lái
24/7/10
14
6
3
Các cụ cho cháu hỏi là cháu đi Tem. Đang muốn thay dây cao áp. Có cụ nào chạy Tem mà độ chế thay dây cao áp từ loại khác sang chưa ạ?

Hạng D
6/3/12
2.102
2.181
113
Các cụ cho cháu hỏi là cháu đi Tem. Đang muốn thay dây cao áp. Có cụ nào chạy Tem mà độ chế thay dây cao áp từ loại khác sang chưa ạ?
Dây cao áp Tem ntn em chưa thấy, chứ nguyên tắc nếu dây rò rỉ giữ lại 2 đầu jack xong kiếm dây khác còn xài đc làm lại vẫn đc. Quan trọng thợ có đủ nhiệt tình để làm ko thôi. Si nhà em trước bị 1 cọng cũng xử lý tạm như vậy rồi thay sau, nhưng đi cả hơn năm nay vẫn ngon chưa vấn đề gì.
Mấy con xe cũ trước cũng từng xử lý vậy để đi cũng ko sao.

• Like
Reactions: LA PHONG