Tập Lái
1/12/09
7
0
0
Hi Các Pác!
DW Espero 1997 của em bị bể 2 đèn xi nhan trước, bác nào biết ở đâu có bán đèn xi nhan loại này ( SG hay HN cũng được ) giởi thiệu cho em với.....thanks các Pác!.....Em ở Đà Nẵng.

Hạng C
27/7/09
651
105
43
57
http://phutungotohaidang....VN/34/39/0/Espero.aspx
Bác vào trang trên mà chat đặt hàng, em cũng đang đặt mua 1 cặp xi nhan trước để thay cho cặp đang dùng hơi cũ. Nhưng nhận được hẹn là chắc cỡ tháng trở lên, vì đặt hàng bên Korea, khi nào đủ container thì mới về hàng.

Hạng B2
23/6/11
119
7
18
Bác mang xe ra mấy chổ hàn đồ nhựa, hàn đèn xe đó..họ xem mẩu rồi cắt cho Bác, bảo đảm
giống, mình ở SG nên mang ra Trần B Trọng, nó xem mẩu và làm 1 buổi là xong ah..hình như la 100k thì phải..

Tập Lái
27/6/12
10
0
0
Em mới cưới vợ 2 là em espero đời 97, xe chạy khá ổn, tuy nhiên có một hiện tượng khá lạ là khi chạy xe, đèn cảnh báo cửa chưa đóng nhấp nháy và có lúc chân ga bị cứng lại, kiểu như bị khoá. Cao thủ nào am hiểu về dòng xe này giúp em với

Hạng B1
17/8/04
56
0
6
shreckls nói:
Em mới cưới vợ 2 là em espero đời 97, xe chạy khá ổn, tuy nhiên có một hiện tượng khá lạ là khi chạy xe, đèn cảnh báo cửa chưa đóng nhấp nháy và có lúc chân ga bị cứng lại, kiểu như bị khoá. Cao thủ nào am hiểu về dòng xe này giúp em với
Em cũng đi xe này được khoảng 4 tháng, xe này còn bị bệnh òa ga nữa đó bác!
Vừa rồi em cũng có chuyến du xuân với em nó, bác xem ở otoxomnhala.com
(Tài khoản của em không được quyền trèn link nên bác chịu khó vào rồi tìm đến mục "hành trình ngày tết 2013", ở trang 32 nhé)

Last edited by a moderator:
Tập Lái
12/7/13
18
0
0
các bác cao thủ tiền bối giúp em với !
em đang định mua daewoo espero 97 ( Đồng nai, trang chotot.com )
em chưa chạy 4b bao giờ, nên muốn hỏi các bác có nên mua em nó không. Giá 115tr
không biết nó có những ưu, nhược điểm gì, có hay hỏng vặt và hỏng những gì ?
đi xa có bị nằm đường không, em ở tỉnh lẻ có nên mua không.
cảm ơn các bác nhìu , em gà mờ nên mong các bác đã đi em này thương tình giúp đỡ em~~!