Hạng C
15/10/11
999
92
48
Ô Châu ->Thủy Chân Lạp
@Phuxe & nhatro.
Hôm tết tui đổ dốc Minh Đàm (Bà Rịa) FFi 1.6 At, xe đi 4 người, tình hình là để D và bấm nút hỗ trợ đổ dốc nhưng không ăn thua, xe xuống ào luôn do độ dốc quá lớn (dự là >10%) nên phải thắng hỗ trợ nhưng thắng nhiều cũng ngại. Sau đó phải chuyển L, nói chung có ghìm máy đôi chút. Tui nghĩ cũng được vì đường dốc ngắn, còn khi đi dốc dài và độ dốc thay đổi từ 4-9% như Hải Vân thì có thể đi cả D và L.

Hạng C
15/10/11
999
92
48
Ô Châu ->Thủy Chân Lạp
@ktshung.
Theo pac nói là đèo, chắc là hải vân ah? Nghe pác giới thiệu ở Huế ?
Mấy năm gần đây về huế thấy toàn laser 2000, ngoài đó chuộng đó.
Tui ở chợ Cống, định cư SG, cũng có tham gia diễn đàn này, chỉ có điều chưa có dịp chạy một chuyến ra nhà chơi.
Nhà pác ở chỗ mô, có dịp Anh em giao lưu !!!
À hỏi thêm pác năm nay sao la hầu hay răng mà xui rứa hehehe...
Chúc pac qua nạn (ông già tui hồi năm 74, một lần đổ dốc hải vân, trên xe chở axít, đã thử thắng ở đỉnh dốc thế mà vẫn mất thắng, trên xe là bà già và 3 ông anh bà chị đầu, vậy mà Quan âm phù hộ thoát được xuống đèo do không có xe lên).
Hẹn gặp!

Hạng B1
1/8/07
83
2
0
ThaoLinh nói:
@ktshung.
Theo pac nói là đèo, chắc là hải vân ah? Nghe pác giới thiệu ở Huế ?
Mấy năm gần đây về huế thấy toàn laser 2000, ngoài đó chuộng đó.
Tui ở chợ Cống, định cư SG, cũng có tham gia diễn đàn này, chỉ có điều chưa có dịp chạy một chuyến ra nhà chơi.
Nhà pác ở chỗ mô, có dịp Anh em giao lưu !!!
À hỏi thêm pác năm nay sao la hầu hay răng mà xui rứa hehehe...
Chúc pac qua nạn (ông già tui hồi năm 74, một lần đổ dốc hải vân, trên xe chở axít, đã thử thắng ở đỉnh dốc thế mà vẫn mất thắng, trên xe là bà già và 3 ông anh bà chị đầu, vậy mà Quan âm phù hộ thoát được xuống đèo do không có xe lên).
Hẹn gặp!
Nhà em ở Trường An bác ạ! Hôm trước đến chân đèo Phước Tượng thì bị sự cố, em nay nay sao Kế Đô chiếu. Khi nào bác ra quên nhớ liên lạc em giao lưu nhé

Hạng B2
18/11/10
231
2
0
37
suýt thì lại đi bán hoa quả... may mắn rồi... chúc mừng bác tai qua nạn khỏi... có con gì mổ đc thì thịt nó ăn mừng thôi bác.... không thì ăn chay một tuần đi bác...=))