Hạng C
10/7/08
513
432
63
Ra Phan Rang Phan Thiết chạy đường ven biển là siêu đẹp và siêu đã
Giỗ vừa rồi E vừa phượt 700km cung đường ven biển này, E xác nhận mấy cung đường & đèo này siêu đẹp ko còn gì để tả ! E đi mỗi 500m-1km là phải dừng để chụp hình là các bác hiểu đẹp như thế nào rồi !
So với Ô Quy Hồ trong tứ đại đỉnh đèo thì đèo Ninh Thuận & đèo Núi Chúa DT702 qua Hang Rái Vĩnh Hy đẹp hơn rất rất nhiều (3 đèo kia E chưa đi ko biết)
Nhưng phượt Winner ê mông quá ! :)))))

Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Giỗ vừa rồi E vừa phượt 700km cung đường ven biển này, E xác nhận mấy cung đường & đèo này siêu đẹp ko còn gì để tả ! E đi mỗi 500m-1km là phải dừng để chụp hình là các bác hiểu đẹp như thế nào rồi !
So với Ô Quy Hồ trong tứ đại đỉnh đèo thì đèo Ninh Thuận & đèo Núi Chúa DT702 qua Hang Rái Vĩnh Hy đẹp hơn rất rất nhiều (3 đèo kia E chưa đi ko biết)

Em chưa đi mấy đèo nên không biết, đợi học hỏi kinh nghiệm của các cụ nhưng mà xác nhận yên Winner 150 cứng thật, ngồi ê hết cả mông. Mông lại còn cao nữa, đẩy dáng người về phía trước nên cũng hơi mỏi.

Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Theo em thì không phải là chứng tỏ, chỉ là cụ ấy thích tốc độ thôi. Nhiều người chạy xe vì cái thú vị của nó chứ không cần ai biết và cũng chẳng cần chứng tỏ điều gì. Động cơ DOHC có khác

Phải công nhận với bác là động cơ DOHC chạy lên tốc độ cao nó mượt máy lắm. Bữa em chạy thử mà thấy mê

Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Thế này thì cũng khon66g nên gay gắt quá đâu các bác. Tùy người ta thôi, người ta có khả năng thì mới đi chứ.

Không liên quan nhưng làm chuyến phượt bằng Winner 150 này chắc ngon. Em thấy máy chạy đường gần thôi đã khỏe rồi, đi xa chắc mượt

Thì thôi vậy bác, chỉ là em hơi chút bức xúc, thấy mấy ông tướng này đi mà bán mạng quá. Thử đi xa đi cụ, mấy móc và thiết kế Winner 150 rất thích hợp để cụ đi đường xa, có dịp cho máy nó bung hết công suất

Hạng B1
23/7/16
75
23
8
41
Theo lí thuyết thì có lẽ là 2 bác cùng đi chuyến này, người này mệt thì tới người kia lái thôi. Nếu đi như vậy thì hoàn toàn bình thường các bác ạ.

Có khi nào đúng như bác nói không nhỉ. Nếu như hai người thì đi cung phượt kia là bình thường thôi, không có gì để bàn hết.

Cơ mà nhìn con Winner này cũng khá đẹp các bác ạ.

Tập Lái
21/12/16
36
6
8
32
Bác chạy đường nào mà ghê vậy. Fast and Furious vậy? Chạy Winner luôn à? =))

Em chạy trên quốc lộ 1A nhé bác. Nhưng chỉ chạy 1 đoạn được tốc độ này thôi. Phải công nhân là cảm giác Winner ở tốc độ cao rất là sướng và đã tay, mỗi lần kéo ga là mỗi lần nghe tiếng máy nó rít gió

• Like
Reactions: Minhhoangdh
Hạng D
4/7/07
2.142
960
113
otosaigon.com
bác nói vậy chắc em cũng thử xách xe đi chụp ảnh thêm ^^ em khoia1 vừa đi vừa chụp ảnh lắm ạ kakaka

Tập Lái
14/12/16
39
4
8
35
Chạy kiểu này thì tất nhiên sẽ chạy xuyên đêm với lại nếu bác chạy buổi đêm thì đường sẽ vắng hơn và vận tốc có thể cao hơn. Chạy vận tốc này công nhận là muốn đánh cược với mấy ông hung thần

Cũng ghê thật. Mà con này em nghe nói có thể tăng tốc khá dữ nên chạy vận tốc đó không thành vấn đề phải không các bác?