Tập Lái
14/12/16
39
4
8
35
Theo lí thuyết thì có lẽ là 2 bác cùng đi chuyến này, người này mệt thì tới người kia lái thôi. Nếu đi như vậy thì hoàn toàn bình thường các bác ạ.

Nếu đã show kiểu đó thì chỉ có 1 người cầm tay lái thôi bác, không phải thì còn gì là dân phượt nữa chứ

Tập Lái
25/12/16
19
1
3
35
bác nói vậy chắc em cũng thử xách xe đi chụp ảnh thêm ^^ em khoia1 vừa đi vừa chụp ảnh lắm ạ kakaka

Đi thử đi bác, đi để thấy hết cái đẹp của VN mình, bản chất em thấy chả thua nước nào đâu. Với nữa lái xe đi phượt nó cũng có cái thú riêng của nó nhé bác.

Tập Lái
25/12/16
19
1
3
35
Em có nghe về động cơ DOHC nhưng mà thằng này là sao mà ngon vậy bác?

Nói cho dễ hiểu thì động cơ DOHC có thiết kế trục cam kép, khi ở tốc độ cao, cấu tạo này làm mô men và công suất tối đa của DOHC lên cao hơn, giúp máy khỏe hơn. Đó chính là lí do vì sao em nói đi phượt bằng Winner 150 rất đã đấy bác

Tập Lái
5/12/16
33
3
8
34
Cứ thủ thôi bác, còn trẻ, còn thích thì cứ đi. Quả máy DOHC này cũng khá khủng đấy.

Khủng là khủng như thế nào hả bác? 150 thì xe nào chả như xe nào, có gì mà nói chứ

Tập Lái
5/12/16
33
3
8
34
Thì thôi vậy bác, chỉ là em hơi chút bức xúc, thấy mấy ông tướng này đi mà bán mạng quá. Thử đi xa đi cụ, mấy móc và thiết kế Winner 150 rất thích hợp để cụ đi đường xa, có dịp cho máy nó bung hết công suất

Ba hồi nói không đi với tốc độ cao do bất mãng giờ lại khuyên đi xa, chả biết đường đâu mà lần với bác. Bung hết công suất thì được bao nhiêu nhỉ?

Tập Lái
5/12/14
36
18
8
38
Giá Winner 150 bây giờ ra biển luôn thì khoảng bao nhiêu hả các bác?

Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Ba hồi nói không đi với tốc độ cao do bất mãng giờ lại khuyên đi xa, chả biết đường đâu mà lần với bác. Bung hết công suất thì được bao nhiêu nhỉ?

Hahahaha. Em đam mê tốc độ nhé bác, nên mới khuyên chạy thử con Winner 150 này ở tốc độ cao vì ở tốc độ đó có thể thấy được hết cái mạnh mẽ của động cơ 6 số. Còn cái chuyện chạy nhanh thì xưa giờ em vẫn phản đối. Chạy nhanh thì nhanh chứ cũng đừng tự nên chạy đua với tử thần như vậy nhé. Nói chung em cũng chả gay gắt gì, chỉ tính nói để tránh thôi

Tập Lái
5/12/14
36
18
8
38
Hahahaha. Em đam mê tốc độ nhé bác, nên mới khuyên chạy thử con Winner 150 này ở tốc độ cao vì ở tốc độ đó có thể thấy được hết cái mạnh mẽ của động cơ 6 số. Còn cái chuyện chạy nhanh thì xưa giờ em vẫn phản đối. Chạy nhanh thì nhanh chứ cũng đừng tự nên chạy đua với tử thần như vậy nhé. Nói chung em cũng chả gay gắt gì, chỉ tính nói để tránh thôi

Bác lập hội với em không bác? Đang ngứa tay cuồng chân quá này

Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Cũng ghê thật. Mà con này em nghe nói có thể tăng tốc khá dữ nên chạy vận tốc đó không thành vấn đề phải không các bác?

Ừ bác, có thể lên được 130 km/h là chuyện thường với động cơ 150cc. Nhiều ông độ có thể lên 170 km/h nhưng mà tay lái phải cứng thì mới nên thử nhen bác

Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Giá Winner 150 bây giờ ra biển luôn thì khoảng bao nhiêu hả các bác?

Ra biển giờ tầm 41-42tr mà còn được head nó tặng kính Police giá đâu đó 5tr. Kiểu này lời chán. Thích hợp cho bác nào muốn thử