Tập Lái
25/12/16
19
1
3
35
Hahaha. Bác định đi đâu nào? Con Winner 150 này phải hạ yên tí thì đi xa mới chịu nổi

Hạ yên hay không không quan trọng vì nhiều người cũng thích cái dáng dong dỏng yên sau cao của Winner 150 nhé. Yên hơi cứng nữa ngồi cũng là vấn đề

Tập Lái
5/12/14
36
18
8
38
Hahaha. Bác định đi đâu nào? Con Winner 150 này phải hạ yên tí thì đi xa mới chịu nổi

Ra Đà Nẵng nhé bác. Nhưng mà em không đi trong 36h như bác chủ thốt đề cập đâu. Cái chủ yếu em đi là để tận hưởng cảnh đẹp kết hợp ăn uống thôi

Hạng C
10/7/08
513
432
63
bác nói vậy chắc em cũng thử xách xe đi chụp ảnh thêm ^^ em khoia1 vừa đi vừa chụp ảnh lắm ạ kakaka
Nếu bác vừa thích dong ruổi xe máy vừa thích chộp choẹt (như E) thì E dám nói 1 câu: nếu bác chưa đi xe máy cung đường này thì phí nửa cuộc đời đó ! Hehehe E thề E hứa E bảo đảm :3dcuoiyeu:

Hạng C
10/7/08
513
432
63
Hạ yên hay không không quan trọng vì nhiều người cũng thích cái dáng dong dỏng yên sau cao của Winner 150 nhé. Yên hơi cứng nữa ngồi cũng là vấn đề
Yên Winner cao ngồi đường trường thích chứ sao ? Xe chú E Ex cùng đi phượt với E chê dáng ngồi Ex thấp quá ngồi lái lâu khó chịu !
Yên Winner chỉ bị cái cứng thôi, chả cao đâu, nên đi xa ê mông lắm, đi mỗi chặng chừng 50-80km phải nghỉ chứ chạy 1 lèo 100km chịu hổng nổi.