Hạng B2
16/11/16
195
96
28
38
Mẫu mã đẹp, option cao, động cơ turbo mạnh mẽ, hộp số 8 cấp...
Tôi định giá chiếc suv quanh 1,5 tỷ nhưng quả thật nó xứng với giá 2 tỷ. Nếu chiếc này gắn thương hiệu bmw không thể dưới 3 tỷ.
Có tiền thì 1,5 tỷ sẽ cưới ngay.
Vang vay nhớ mua vai chiếc khi no ra nha bác

Hạng B2
16/11/16
195
96
28
38
Cậu này nói dốt quá, chả buồn trả lời, tầm cậu chỉ vậy thôi,lôi con xe 800 tr vô so sánh thật buồn cười. Người cá nhân mua xe Vin ban đầu tài sản khả dụng cỡ 20 tỷ trở lên, con xe 1,5 tỷ có gì mà ghê.
Vậy khi nào nó ra nhờ mua vài chiếc nha bác có 1tỉ5 chứ mấy . Ha ha ha ha ha ....

Hạng B2
11/7/17
152
979
93
41
Vậy khi nào nó ra nhờ mua vài chiếc nha bác có 1tỉ5 chứ mấy . Ha ha ha ha ha ....
Bác nói ngây ngô bỏ mợ. Bác gì trên nói đúng đấy. Khi Vin ra xe này tại Việt nam thì cá nhân mua đầu tiên thì tài sản ròng họ lớn đấy. Loanh quanh tỷ ko vấn đề gì đâu. Mà em dám cá sẽ có những bác chủ doanh nghiệp mua và đi, nếu xe đạt chuẩn an toàn quốc tế. Vì sao bác biết ko? Vì lòng tự hào dân tộc. Bác tưởng chủ doanh nghiệp nào cũng chỉ biết kiếm tiền thôi à. Bác nghĩ họ ko có khát vọng và lòng tự hào của người việt nam sao? Em nói luôn Vin ra xe em chưa mua được vì tài chính em chưa cho phép em bỏ hơn tỷ ra để ủng hộ khát vọng của Anh Vượng. Nhưng em tin chắc ngoài kia rất nhiều bác sẳn lòng, miễn cái xe của Vin phải đáp ứng tiêu chuẩn an toàn quốc tế.
Thế bác nghĩ tại sao thằng Huydai nó sản xuất xe ô tô thành công hả bác ?

Hạng B2
23/10/14
139
55
28
48
Ngang hoặc bang với camry và foruner dân viêt còn suy tinh vì cái lôgo, chứ mấy bác đại gia tụ hào dân tộc thì bán cỡ 1000 chiêc rôi ngưng.

Hạng B2
30/5/08
145
90
28
Con Suv của VIN nếu tầm 1.2 tỏi mà công nghệ, option cỡ X5 thì em quất ngay. Đơn giản vì em cần them 1 con xe gầm cao đi tỉnh, lăn lội các kiểu cho nhẹ đầu. Chừng nào đi sang chảnh, tiếp khách thì lấy em khác đi :)). Ngày xưa xe hơi còn xem như của quý để dành, xã hội càng phát triển thì nó cũng như phương tiện bình thường nên cũng ko cần quá quan trọng thương hiệu cho những nhu cầu đi lại cơ bản :).

Hạng F
29/10/14
8.532
11.204
113
Bữa trước có ông gì bên vin nói giá con SUV sẽ rơi vào khoảng 800 hoặc có thể rẻ hơn. Nếu giá này mà chất lượng vin thì đúng là người tiêu dùng điên đầu chứ chả chơi

Hạng F
29/10/14
8.532
11.204
113
Giá có bằng 1/2 X5 thực tế đi nữa củng hơn 1tỉ3 rồi . Giá đó cũng chẵn ma nào dám làm chuột bạch đâu thà mua con Ford EV hay Huynhdai STF 2018 còn có lý hơn với 1 xe Chưa có thương hiệu mua về sau này chay ngon kg nói làm gì . Kg ngon bán lỗ sấp mặt luôn . Kg phải tự nhiên mà Víos hay FT lại được phong Thanh Đâu nha các bác . Các bác khỏi ném đá em làm gì Vì doanh số nói lên tất cả . Cứ để em xem khi bán ra chính thức Nếu giá hơn 1 tỉ Xem mấy bác nói chắc là sẽ mua thì có dám thực sự bỏ tiền ra mua hay kg hay chỉ nói cho sướng miệng ha ha ha . Còn giá 2 mẫu trên Suv ma 800tr Sendan 650 thì may ra có 1 số thành phần công ty nhà nước các ban ngành mua vì chính sách ưu đãi các thứ . Chứ dân cùi bắp như em đây vẫng ăn chắc mặt bền cái đã .
Chán thật. Sao ko tự hào tí vì VN đã có làm ra chiếc xe hơi. Làm gì phải dìm nhau xuống bùn thế.