Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
Post lại ảnh Innova

Post lại ảnh Innova

Post lại ảnh Innova

Post lại ảnh Innova

Post lại ảnh Innova

Post lại ảnh Innova

Post lại ảnh Innova

Post lại ảnh Innova

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/7/05
1.137
1
0
RE: Post lại ảnh Innova

Innova độ vừa vừa thì đẹp.Nhưng độ nhiều quá thì lại xấu, màu đen + màu sáng Inox em thấy không hợp...

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

Trời thì ra lips của bác là cái cửa sổ với dòng chữ V V T- i (gạch dưới) hihihi các bác nhìn kĩ xem !!!

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

nghiên cứu đầu đuôi đến đâu rùi, bác Puma ơi ? :D

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Trích đoạn: kidnln

Trời thì ra lips của bác là cái cửa sổ với dòng chữ V V T- i (gạch dưới) hihihi các bác nhìn kĩ xem !!!
Bác nhìn kỹ chút nữa xem, bên kia đâu có. Tại nó bị dính cái gì đó(tại rằng rửa xe) Em kiểm tra lại xem sao?
Tại cái thằng bạn em nó đang độ xe kế bên ín nó vào đó bác (1 miếng decal), mà sao ín nó vào có 1 bên zậy??

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

@ bác puma: em góp ý thật tình nhé: xe bác đẹp với bộ lips, nhưng bác nên bỏ Decal "Toyota INNOVA" đi bác ah, nhìn nó quê quê thế nào ấy, giống như mấy em Mercedes Sprinter hay Toyota Hiace chạy express vậy đó
trên xe của bác đã có cái mác Innova rùi còn gì
Ah, hôm thứ 7 bác đi làm đecal thế nào rồi? cái đường Phạm Văn Quyền nằm ở khúc nào vậy bác?

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

Hihh cái này em định nói lâu rồi, nhưng tính em sợ mất lòng lắm ,hihihi :Dbác tháo dùm cái chữ toyota INNOVA ra đi, bác dán như thế mấy thằng ngoài đường nó bảo :"Trời ơi, làm như kô biết xe INNOVA hay sao mà dán chữ to thế" !! Hhihiih:D:D Em góp ý nhá, bác đừng buồn