Hạng C
26/1/10
971
0
0
39
thành phố hồ chí minh
ddtuyen nói:
ngheomaccaieo nói:
học hỏi học hỏi, cố gắng mua mấy thứ như mấy bác bỏ lên xe cho yên tâm, hay mình có cần mua cả máy và hộp số, cầu sau nữa ko các bác. xe các bác tự tay chăm sóc thì đã yên tâm, nhưng vợ em mới cưới, em thấy hok yên tâm chút nào hết. tuy chưa có dấu hiệu gì, nhưng về sơ bộ thì anh Dũng PP và bác CC đã kiểm tra sơ bộ. Nói thì nói vậy chứ em vẫn cứ lăn tăn, nhất là sợ đi xa 1 mình, nếu đi với hội may ra còn có người kéo...:(:(
Bác cứ chịu khó tự khám em nó thường xuyên sẽ hiểu em nó nhiều hơn đó. Cái này giống như ông bà xưa cưới nhau về rồi "ấy ấy" một thời gian rồi mới yêu:D Một khi đã hiểu em nó nhiều thì có nhiều thứ mình kiểm soát được tình hình nên sẽ không hư bậy đâu Bác.

Cuốn sách của Bác Tamtany hữu ích lắm. Hình như Bác đã nhờ Bác ấy photocopy rồi phải không?
em thì chẳng biết gì nhiều về xe pháo cả,em nói chuyện với anh CC mà anh CC cười ko!(người ko biết về xe nói với người quá rành thường thì ko ăn khớp nên cảm thấy mâu thuẩn --->cười:D:D:D)
em cũng rất yêu bà 2, nhưng hok dám dọc, phá bậy chết, chỉ chờ ai có hình post lên mới dám suy nghĩ tới giống hình bác post vậy đó, vậy mới yên tâm mà tháo hihihi.mà tháo nhiều dọc nhiều chỉ anh em mình đam mê mới hiểu chứ bà cả thấy ngày nào cũng tháo là nổi trân lôi đình chủi em ngay, nói nào là mua xe ghẻ về sửa chứ ko phải để đi. chán lắm bác ạ!!!

Hạng C
26/1/10
971
0
0
39
thành phố hồ chí minh
muốn làm là phải lén lén làm, còn để xe ở gara còn bị la dữ nữa, ăn no sửa xe, mấy lần đi kiểm tra xe, toàn là nói dóc đi công việc, hay đi canh xăng thôi, bà nhà em ko đam mê xe cho lắm nên thấy sửa là ghét, cũng ko thích đi xe hơi, đi đâu cũng 2 bánh thui à...em thì quá ghiền xe nên nó có vật mình cũng ko sợ, dám chơi dám chịu. chỉ sợ đi nha trang, da lat với bà cả mà xui rủi nằm đường thì chỉ có chết với bả:D:D:D

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
ngheomaccaieo nói:
ddtuyen nói:
ngheomaccaieo nói:
học hỏi học hỏi, cố gắng mua mấy thứ như mấy bác bỏ lên xe cho yên tâm, hay mình có cần mua cả máy và hộp số, cầu sau nữa ko các bác. xe các bác tự tay chăm sóc thì đã yên tâm, nhưng vợ em mới cưới, em thấy hok yên tâm chút nào hết. tuy chưa có dấu hiệu gì, nhưng về sơ bộ thì anh Dũng PP và bác CC đã kiểm tra sơ bộ. Nói thì nói vậy chứ em vẫn cứ lăn tăn, nhất là sợ đi xa 1 mình, nếu đi với hội may ra còn có người kéo...:(:(
Bác cứ chịu khó tự khám em nó thường xuyên sẽ hiểu em nó nhiều hơn đó. Cái này giống như ông bà xưa cưới nhau về rồi "ấy ấy" một thời gian rồi mới yêu:D Một khi đã hiểu em nó nhiều thì có nhiều thứ mình kiểm soát được tình hình nên sẽ không hư bậy đâu Bác.

Cuốn sách của Bác Tamtany hữu ích lắm. Hình như Bác đã nhờ Bác ấy photocopy rồi phải không?
em thì chẳng biết gì nhiều về xe pháo cả,em nói chuyện với anh CC mà anh CC cười ko!(người ko biết về xe nói với người quá rành thường thì ko ăn khớp nên cảm thấy mâu thuẩn --->cười:D:D:D)
em cũng rất yêu bà 2, nhưng hok dám dọc, phá bậy chết, chỉ chờ ai có hình post lên mới dám suy nghĩ tới giống hình bác post vậy đó, vậy mới yên tâm mà tháo hihihi.mà tháo nhiều dọc nhiều chỉ anh em mình đam mê mới hiểu chứ bà cả thấy ngày nào cũng tháo là nổi trân lôi đình chủi em ngay, nói nào là mua xe ghẻ về sửa chứ ko phải để đi. chán lắm bác ạ!!!
không phải em không biết gì về xe mà anh cười:D:D:D:Dmà cái em đọc ở trên này phần lớn là của những anh em có trình cao không à tòan là những thủ thuật và kỹ thuật nâng cấp trong khi con xe em đang trong quá trình chỉnh đốn mà em thì nôn nóng quá,cứ từ từ sau khi chỉnh đốn xong em sẽ hiểu toàn bộ chiếc xe sẽ tới nâng cấp và mới biết cần nâng cái gì theo ý mình

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
ngheomaccaieo nói:
ddtuyen nói:
ngheomaccaieo nói:

Cho bả uống thuốc ngủ rồi hẵng sửa xe!!! :D:D:D

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
ngheomaccaieo nói:
,,,,,,,,, chứ bà cả thấy ngày nào cũng tháo là nổi trân lôi đình chủi em ngay, nói nào là mua xe ghẻ về sửa chứ ko phải để đi. chán lắm bác ạ!!!
Ha ha ha! Bị ghẻ thì xức thuốc, sao lại chửi nè? Chửi nhiều cũng đâu có hết ghẻ! Nếu hết, thì trên đời này làm gì có thuốc xức ghẻ!!!!!!!

,,, là ngta xót cho chồng mình mà thôi!

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
Xedaumalai nói:
ngheomaccaieo nói:
,,,,,,,,, chứ bà cả thấy ngày nào cũng tháo là nổi trân lôi đình chủi em ngay, nói nào là mua xe ghẻ về sửa chứ ko phải để đi. chán lắm bác ạ!!!
Ha ha ha! Bị ghẻ thì xức thuốc, sao lại chửi nè? Chửi nhiều cũng đâu có hết ghẻ! Nếu hết, thì trên đời này làm gì có thuốc xức ghẻ!!!!!!!

,,, là ngta xót cho chồng mình mà thôi!
bác lại ghẹo người ta nữa rùi

Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
tình trạng các bác em thấu hiểu vì em cũng ko khác gì
mới lấy xe chưa được nửa tháng, cho vào garage 3 lần, bà xã ko biết cứ thấy xe nằm nhà thì ít mà nằm garage thì nhiều nên cứ trách móc, mua xe ghẻ làm gì để rồi ....
bả thì thích KIA Morning cơ

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
B_O_S_S nói:
tình trạng các bác em thấu hiểu vì em cũng ko khác gì
mới lấy xe chưa được nửa tháng, cho vào garage 3 lần, bà xã ko biết cứ thấy xe nằm nhà thì ít mà nằm garage thì nhiều nên cứ trách móc, mua xe ghẻ làm gì để rồi ....
bả thì thích KIA Morning cơ
em cũng cùng chung tâm trạng với các bác , xe em chưa nằm gara bao giờ mà còn bị nhăn nói chi là nằm lại....hi..hi... hôm trước có lần tính đi vũng tàu chơi , thấy cái tay lái hơi bị nghiên một chút....em tháo ra gắn vào lại cho ngay thôi....vậy mà bà Cả ko muốn đi nữa với lý do xe hư ......có thể nằm đường
.....nên em đành phải chia tay em nó cho đỡ nhứt đầu

em thì thích xe độ.....đang rất nhớ về Previa nên nếu bác có chán em nó thì alo cho em nhé ..... để em tiếp tục luyện thần kinh thép .....

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
tieuho123 nói:
em thì thích xe độ.....đang rất nhớ về Previa nên nếu bác có chán em nó thì alo cho em nhé ..... để em tiếp tục luyện thần kinh thép .....
Tối ngày đi dụ ngta bán xe!